kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hoja ya krismasi sehemu ya tatu maana kwa ajili yetu mtoto amezaliwa tumepata mtoto mwanaume na uwezo wa kifalme utakuwa begani mwake naye ataitwa kwa jina lake mshauri wa ajabu mungu mwenye nguvu baba wa milele mfalme wa amani isaya tisa, mstari wa desemba disemba 17193 inakumbukwa kuwa moja ya tarehe muhimu za maendeleo ya mwanadamu alisema paul finkenbinder akaendelea katika tarehe hii oville na wil berit walifaulu kupaa kwa ndege waliounda kwa sekunde 59 wakisafiri umbali wa futi 8520 kwa mwendo wa takriban maili 6.8 kwa saa ndugu hao wawili walipomaliza safari yao ya kwanza yenye ufanisi walituma telegramu kwa dada yao anayeishi dayton ohio iliyosoma safari ya kwanza yenye ufanisi seunde 59 tutakuwa nyumbani kwa krismas dada yao aliyekuwa na furaha alikimbia kwenda mjini kumwona mhariri wa gazeti moja mhariri alisoma telegramu na kumwambia dada huyo kesho tutaichapisha iliyofuata anwani keshotushasubuhyofns ndugu wawili rit wanaofahamika sana kwa uigizaji wa baiskeli watakuwa nyumbani kwa krismasi mahariri alikosa hoja yote watu wengi leo wako gizani inapokuja kwa inachohusu krismasi utafiti wa majuzi wa gazeti moja uliashiria kuwa watu wengi hii leo hawahusishi kuja kwa kristo masihi aliyesubiriwa kwa muda mrefu na ambaye kuzaliwa kwake kulitabiriwa na manabii na disemba 25 hoja ya kuja kwa kristo ilikuwa nini yohana anayeweka vyema sana kwa maneno machache na eneno alifanyika mwili akakaa kwetu nasi na tukauona utukufu wake utukufu kama wa mwana pekee atokaye kwa baba amejaa neema na kweli yohana mstari wa nukuu inaelezea kristo alifanyika mwili akakaa kwetu na alikuwa amejaa upendo msamaha na kweli na baadhi yetu tumeuona utukufu wake utukufu wa mwana wa pekee atokaye kwa baba je unamkumbuka mhariri wa gazeti aliyokosa hoja yote willbar na oville wright walipofanya safari yao ya kwanza angani hakikisha unapata hoja ya kuja kwake ni ukweli ulio muhimu zaidi ulimwenguni ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright brihthop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuleta kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 72231412