daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam leo tukaweze kuangazia ujumbe watu wanaotazama katika kitabu cha waibrania mlango wa 4 mstari wa 11 tunaarifiwa kuwa basi natufanye bidii kuingia katika raha ile ili kwamba mtu yeyote asije akaanguka kwa mfano uo huo huo wa kuasi tukijadiliana na mke wangu darlin baada ya ziara kule ya ukraine nilimuuliza je ulitambua hali ya uchovu na ya kukata tamaa katika nyuso za watu kwenye basi nam alijibu akiongeza ila nilichotambua zaidi ni mtazamo wa kupoteza matumaini ambao ulijitokeza kwenye nyuso za watu wengi alisema kweli si ukrn tu ni manila new york tokyo kuito na karibu kila mahali kinyume na ilivyokuwa awali watu wengi wamechoka na kushushwa moyo wakiishi kwenye vijia hasira wakiwa na uchache wa wakati na feda wakijisukumiza kwa hifadhi nafasi yao maisha yanaonekana kuondokea kuwa na mahitaji mengi jinsi tunavyopata ndivyo mahitaji yetu yanavyoongezeka na muda mchache sana kufurahia tulicho nacho kuishi katika kusudi la mungu kuishi kulingana na mapenzi yake kunaondoa msukumo na kukupa tumaini la kupata kinachohitajika kwa wakorintho paulo aliandika kama katika maisha haya tu tumemtumaini kristo sisi tu maskini kuliko watu wote59 wa kwanza, mlango wa wa mlango mstari ila swala hili lijapokuwa kando na yesu kristo na ufufuo kuna mambo machache sana yanayokupa matumaini ya matuma kesho unaweza hitaji kufanya kila ambacho huwa nikifanya mara moja moja hebu uutazame uso wako kwenye kio je uso wako unaonyesha tumaini linalokwenda kinyume na hofu ya maisha ya leo iwapo tumekombolewa mbona tusijiendeshe hivyo jinsi unavyoonekana inadhihirisha unachoamini paulo aliwaandikia wakorintho ninyi ndinyi barua yetu iliyoandikwa miooni mwetu inajulikana na kusomwa na watu wote3 wakorintho wa wa pili mlango watatu, ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength jinasenthod bip 4tmoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 722331412