daka chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kuzungumzia ujumbe mungu kama baba tukitazama kitabu cha mlango wa wa mlangowatmstaiwa kinasema kwamba maana kwa ajili yetu mtoto amezaliwa tumepewa mtoto mwanamme na uwezo wa kifalme utakuwa begani mwake naye ataitwa jina lake mshauri wa ajabu mungu mwenye nguvu baba wa milele mfalme wa amani ni jambo la huzuni ila ni kweli akaandika john nal wakati watu waleo wanasikia mungu akitajwa kuwa baba mara nyingi huleta kutokuelewa kwa wengi neno baba husababisha watu kuwaza kuhusu mtu ambaye hakuwepo mwenye matusi au yote haya inamaana gani unapomwita mungu baba kumwita mungu baba inamaana kuwa upo uhusiano wa kati yako naye uhusiano uliotokana na chembechembe za dna au wa kuridhisha yesu kristo alikuwa wa pekee katika historia ambaye alikuwa na uhusiano wa chembechembe na mungu matokeo ya kushikwa mimba na roho mtakatifu na kuzaliwa na bikira mariamu tangu siku za sheria za kirumi hadi sasa koti zinatambua yote kuwa na mvuto sawa ila kuridhishwa huleta taswira nzuri inamaanisha kuwa ulichaguliwa paulo alisema kama vile alivyotuchagua katika yeye kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasio na hatia mbele zake katika pendo wa kumwita mungu baba huleta uhusiano wa karibu naye unganiko ambalo fungo lake ni minyororo ya upendo na huruma yesu akizungumza wa na wanafunzi wake hakuwafunza tu kuwa baba ndiye bora bali anajua unachohitaji hata kabla hujaomba kumwita mungu baba pia ina maana kuwa atakuwepo kwa ajili yako alimtuma mwanawe kumwakilisha katika kukuonyesha njia ya kurejea nyumbani japo tumetanga mbali kutoka nyumbani kama mwana mpotevu baba mwenye upendo alimtuma mchungaji mwema kutuchukua kutupa vazi la haki na kutoa njia ya kupata uhusiano mpya na mungu baba yesu alisema sitakupungukia kabisa wala sitakuacha kabisa tambua maana ya kumjua mungu kama baba na umwica hivyo kwa furaha ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and ihtope for ortomorr kilichoandikwa andikwa naedr harold sala wa wagidelie international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412