adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hebu tukaweze kuangazia njia ya kiajabu aliyochukua helmut simon kumwelekea mungu tukiangalia kitabu cha luka mtakatifu mlango wa 18 mstariwa 18 kinasema kwamba tena mtu mkubwa alimuuliza akisema mwalimu mwema nifanye nini ili nipate kuurithi uzima wa milele wakati wengi wetu tukidhani kuwa mungu yuko mbali asiyeonekana na ambaye hanania ukweli ni kuwa anatufuatilia bila kulegea tunamkimbia hadi tunapochoka tunaanguka kwa magoti mbele zake na kumtambua kuandie, tudie kuwa ndiye tuliyekuwa tukimtafuta ila hatukujua tuliye maanani njia ya kiajabu ambayo helmut simon alichukua katika kumtafuta mungu yeye namkewe erika walikuwa wakitembea mwendo mrefu katika mlima kule yuropa tarehe18 mwezi septemba mwaka 11 siku ambayo hata sahau maishani mwake ambayo ilibadili maisha yake na hali yake ya kiroho kwa kupita kwenye kilima cha barafo helmut aliona kitu kilichokuwa kimefunikwa na barafo ambayo ilikuwa imeyeyuka kitu alichokieleza kuwa kilionekana kama takataka cha kiajabu aliwaza katika mwinuko huu akatazama tena na kwa mshangao wake akapaza sauti huyu ni mtu reinldmesn mwitaliano aliyejulikana sana kwa kukwea milima alichunguza eneo hilo na mtu ambaye alikaa eneo hilo kwa zaidi ya miaka alfu tano alitambuliwa kuwa aliyehifadhiwa baada ya kuondolewa viungo vyake vya ndani ya mwili na je hili lilibadilishaje mwelekeo wa kiroho wa maisha yake baada ya kipindi fulani hlmut na mkewe walianza kuona mkono wa mungu katika haya yote na kuanza kuwazia kile maisha yanahusu alianza kuhudhuria darasa la bibilia na kuuliza maswali katika mwaka alfu mbili na tatu alitafuta ubatizo na hiyo ikawa ndo mwanzo wa mabadiliko katika maisha yake wakati alipokumbatia imani mungu na mwanawe yesu kristo sasa nimekuwa mwanafunzi wa yesu akasema maisha yanahusu nini nilitokea wapi nini kitafanyika kwangu baada ya kufa majibu kwa maswali haya ni yale ambayo yanawakabili watu sasa na maswali haya hutuelekeza kwa mungu aliyetuumba na neno lake ambalo pekee hutupa majibu inafurahisha jinsi mungu anatufuatilia wakati hatujui ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for frtomoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari722 4 kumbuka ni sufuri saba mbilbili tatu tamo 4mjb