adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mtindo wa wa maisha wa watu halisi sehemu ya pili kitabu cha wakorintho wa pili mlango wa kwanza mstari wa 17 basi nilipokusudia hayo je nalitumia kigeugeu au hayo ni ya kusudiayo ya jinsi ya mwili kwamba iwe hivi kwangu kusema ndiyo ndiyo na siyo sio ni wakati wa kukoma kuzingatia swala la iwapo watu wengine wanakupenda au la na uzingatia nafsi yako swala linalowafurahisha watu wengi kuliko ulivyo na habari hizi hapa hatua zitakazoleta utofauti nane sahau kuhusu kuwa tajiri na maarufu kuwa halisi sahau kuhusu nguo zilizofanyiwa michoro fashoni mpya zaidi na vifaa vya kisasa wacha watu wa kuone wewe halisi sio picha bandia unayodhani ni muhimu wanaweza taka wewe halisi mbali na unavyofikiri ti toka katika hali ya ubinafsi wacha kuzungumza na usikilize muulize mtu yeyote kile wanachodhani ni muhimu hesabu idadi unazosema mimi au changu kwenye mazungumzo ya simu kumi guza maisha ya mtu kwa mungu watunze watoto jitolea katika shule ya chekechea wazuru wagonjwa hospitalini mpe jirani mugonjwa chakula leta utofauti kumi moja, vitu vidogo vidogo visikuhangaishe kumbuka ni vitu vidogo amini na usihofu kwa leo tu tambua kuwa iwapo mungu anaweza kuwatunza ndege wa angani bila shaka atakuongoza siku baada ya siku kumi na mbili usishikilie hasira na kisasi ni vitu vinavyosababisha kifo mungu ni mkuu zaidi kukabiliana na mtu uliye na chuki naye sahau jinsi alivyosema van sahaa jibwa lolote laweza piga kijipaka ila haistahili ilhaistahil jisamehe mwenyewe iwapo mungu anakusamehe mbona usifanye hivyo nawe1 fanya ziara ambayo umekuwa ukitaka kufanya iwapo si sasa ni lini chukua hatua na ufanya kumbukumbu kisha15 toka nje na upumue hewa safi mbingu baado ni nili na nyota zinaangaza iwapo utatoka tu nje na utambue na hizo ndizo njia kumi na tano za kuwa na mtindo wa maisha ambao ni halisi na wenye maana ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina for today and n brtp for tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidline international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa w baraka kwako tafadhali tujulisha kupita nambari sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili