siku ya 23. kwa maana ikiwa tulipokuwa adui tulipatanishwa na mungu kwa mauti ya mwana wake zaidi sana baada ya kupatanishwa tutaokolewa katika uzima wake wala si hivyo tu ila pia twajifurahisha katika mungu kwa bwana wetu yesu kristo ambaye kwa yeye sasa tumeupokea huo upatanisho warumi tano, kumi, hadi kumi na moja. zawadi ya ajabu ya ajabu mungu kiutendaji tunawezaje kupatanishwa na mungu na kupata furaha katika muungano wetu na yeye tunafanya hivyo kupitia kwa yesu kristo hii ina maana kwamba tunachora picha ya yesu katika biblia yaani kazi na maneno ya yesu yanavyoonyeshwa katika agano jipya mambo ya kimsingi yaliomo katika furaha yetu juu ya mungu kufurahi katika muungano wetu na mungu bila yaliomo katika kristo hakumpi heshima kristo na mahali ambapo kristo haheshimiwi haheshimiwi mungu pia haheshimiwi. katika wakorintho wa, wa hadi paulo anaeleza kuokolewa katika njia mbili katika kifungu cha4 anasema ni kuona utukufu wa kristo ambaye ndiye mfano wa mungu na katika kifungu cha 6 anasema ni kuona utukufu wa mungu katika sura ya yesu kristo katika njia yoyote kati ya hizo unaona hilo wazo tunaye kristo mfano wa mungu na tunaye mungu katika sura ya kristo kufurahi katika muungano wetu na mungu tunafurahia katika kile tunachoona na kujua kuhusu mungu katika picha ya yesu kristo na furaha hii inafikia ukamilifu wake wakati upendo wa mungu unapomiminwa katika mioyo yetu na roho mtakatifu kama warumi inavyosema na hiyo furaha tamu ya upendo wa mungu inayotolewa na roho inaletwa kwetu tunapotafakari kuhusu uhalisia wa kihistoria wa kifungu cha s kwa maana hapo tulipokuwa hatuna nguvu wakati ulipotimia kristo alikufa kwa ajili ya waovu kwa hivyo wazo la krismasi ni hili mungu hakununua tu upatanisho wetu pekee kupitia kwa kifo cha bwana yesu kristo warumi tano, kumi. na mungu hakutuwezesha sisi kupokea huo upatanisho kupitia kwa bwana yesu kristo peke yake lakini hata sasa tunamfurahia mungu mwenyewe kwa roho kupitia kwa bwana wetu yesu kristo warumi yesu alinunua upatanisho wetu yesu alituwezesha kupokea upatanisho na kufungua hicho kipawa yesu mwenyewe humulika hiyo zawadi isiyoelezeka kama yeye mwenyewe mungu katika mwili na nahuchochea furaha yetu yote katika muungano wetu na mungu mwangalie yesu krismasi hii pokea huo upatanisho aliyoununua usiweke hiyo zawadi juu ya rafu bila kuifungua na unapoifungua kumbuka mungu mwenyewe ndiye hiyo zawadi ya upatanisho na mungu furahi katika kuungana na yeye mchukue kama raha yako mjue yeye kama hazina yako