daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kugeuza kibeti chako sehemu ya pili katika kitabu cha maliko mlango wa 12 mstari wa 43 tunaarifiwa kwamba akawaita wanafunzi wake akawaambia amin na wambia huyu mjane maskini ametia zaidi kuliko wote wanaotia katika sanduku la hazina je tunao maskini wengine leo kuliko nyakati zingine ukweli ni kuwa tunao kwa sababu mbili kwanza idadi kubwa ya watu wanaoishi duniani sasa takribani watu bilioni saba ila sababu ya pili inakaribia sana kiini cha tatizo hili tofauti kati ya walio na wasio navyo imekuwa kubwa jinsi teknolojia na usasa imetenganisha maskini kutoka kwa wakwasi ambao wanaweza wanawezafikia mtandao televisheni kufikia kwa urahisi maduka na hospitali hali inayotukabili ni rahisi jukumu langu kwa wale wanaoumia na walio na mahitaji ni lipi yesu alipokabiliwa na viongozi wa kidini wanafiki waliomuumbua mwanamke asiyejulikana kwa kile alichomfanyia katika nyumba ya simoni mwenye ukoma akichukua manukato na kumpaka miguu yake yesu alimtetea mbona asiuze manukato na kisha awape maskini walisema wakipuuza swala kuwa wangekuwa kwa ukweli wangejiwekea fedha hizo yesu akaeleza maskini mtakuwa nao siku zote na mnaweza wasaidia wakati wowote wa ila hamtakuwa nami siku zote akielekea mwishoni mwa huduma yake ya kwanza yesu alikuwa na mazungumzo na viongozi wa kidini ambao unafiki wao ulitia changamoto jinsi anavyochukulia haki utovu wa haki kadiri msivyomtendea mmoja wapo wa hao walio wadogo hamukunitendea mimi mathayo mlango wa wa mstari alisema yesu kuhusu wale waliowapa wanaohitaji kadiri unavyotoa kwa wale wanaohitaji si muhimu sana kama kile ulichobaki nacho je unakumbuka kauli yake kuhusu mjane aliyetoa senti bi pekee amin nawaambia huyu mjane maskini ametia zaidi kuliko wote wanaotia katika sanduku la hazina mlango wa wa mstari na tunapofanya hivyo itatosha ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today hope for iopmorro kilichoandikwa naedr harold sala wa wagidie international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72232 kumbukan 7412