chache tukaweze kuungana katika katika kipindi hiki cha mwongozo niambie ukweli uwepo jactaas525 nĩ mtu aendaye kwa ukamilifu na kutenda haki asemaye kweli kwa moyo wake undoshua, milele wakati mamake jack heyphord mwinjilisti katika siku yetu alitaka ukweli angeuliza nyambie ukweli jack katika uwepo wa yesu d dolores heiphord mwanamke wa kiungu ambaye ali pakubwa maisha ya watoto wake aliwakumbusha kuwa yesu kristo yupo na alijua iwapo alisema ukweli au uwongo mbana kupata ukweli ni changamoto tena maafisa wa serikali huambia umma kile wanachotaka kwa uongo wanasayansi hufanya utafiti wafanyikazi huboronga deta kwenye maombi yao ya kazi ili wapate ajira na kupandishwa vyeo na watoto huvingirisha macho yao kuwambia wazazi mengi kuwaridhisha au kile wanachodhani wanataka kusikia wakati mwingine wazazi wenyewe si waaminifu inapokuja katika kuaambiana ukweli katika umri wa miaka minne au mitano watoto hujifunza kujua kinachokubalika na kile kisichokubalika marafiki zao wadogo wakidanganya ni rahisi kwao kujaribu hilo pia hapo ndipo mzazi anastahili kuwafanya wajue sisi ni tofauti wengine hudanganya ila sisi hatudanganyi na ujumbe huo unastahili kuwa katika hali kuwa maisha yako yanasema ukweli kuishi katika kizazi ambapo hamna kitu kinachozingatiwa kuwa ukweli au uongo kuna hisia inayokuwa na ukosoaji na usasa inapokuja katika kusema ukweli sema ukweli ja katika uwepo wa yesu hakuja wahi kuwa na ugumu kwa jack haiford aidha hakutawahi kuwa na ugumu kwa mwanao iwapo utaongoza na kuiga ujumbe ni wakati wa kuchora laini kwenye mlango wa mbele nyumbani mwako na useme mimi na nyumba yangu tutasema kweli tamaduni ya uongo inakwamia hapa tosha ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu strength for today and hop hope for tomorrow kilichoandikwa dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7223 tmoja nne moja mbili ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu tatu moja nne moja mbili