ujambo mimi naitwa sml samuel mesereki pamoja na eglimex na unaskiliza life africa je kuna mtu mpya aliyehamia mtaani kwako hivi karibuni nilishangaa kujua hivi majuzi kwamba asilimia 84 ya wamarekani huhama kila mwaka hiyo inamaana kuwa takriban watu milioni 39 000, watahama mwaka huu na asilimia 80 ya hatua hizo hufanyika kati ya aprili na siku ya wafanyakazi kwa hivyo nadhani hiyo inamaanisha nini tunayo fursa nzuri ya kutembea na kuwakaribisha majirani wapya na kuwashirikisha habari za injini wakati wa kuzungumza unaweza kuuliza kama wanatafuta mahali pa kuwavudia hiyo pia ni fursa ya kuwapeleka mahali sahihi unaweza hata kuwapa usafiri au kukutana nao na kuketi nao pia ikiwa wana watoto hakikisha unajua kitu kuhusu shughuli za watoto na vijana za kanisan kwako kwa. wazazi mara nyingi huchagua kanisa linalowafaa wao pamoja na watoto wao hebu tua tunakaribisha majirani na kwa kweli tuombe uongozi wa roho mtakatifu katika hili hasa tunapoanzisha mazungumzo kwa maelezo zaidi tembelea shalif africaorg