hii ni maisha mapya na mimi ni yohana donies leo ni kutafakarishe kuhusiana na juu ya kuomba kwa imani kama mumini au mwamini tunabarikiwa na fursa isiyo ya kifani ya kuwasiliana na baba yetu wa mbinguni kupitia maombi ni mawasiliano ya moja kwa moja na yule aliyetupenda bila masharti na aliye na mipango kamili ya maisha yetu kuomba kwa imani kuna maanisha kumkaribisha mungu kwa imani isiyoyumba tukijua kwamba anasikia maombi yetu na ataajibu kulingana na wakati wa hekima yake kamili ni juu ya kuweka hofu wasiwasi na shaka zetu kwenye mikono yake enye uwezo ikiwa unakabiliwa na changamoto mbalimbali mbali, au huna uhakika wa maisha yako ya sasa au ya baadaye na kuimiza ujiunge katika maombi ya waumini wenzako na uombe kwa ajili yako na huku ukiamini kwamba yeye anaweza kufanya mambo ya ajabu mno kuliko yote unayoyaomba au unayoyawaza kwa kadri ya nguvu itendayo kazi ndani yetu Wefeso sura ya 3, mstari wa 20. asante kwa kusikiliza maisha mapya siku ya leo mimi ni yohana dionis