daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo na tukaweze kuzungumza kuhusu agano la upendo la mungu mwaminifu kitabu cha warumi mlango8ta8 wa nasi tajua ya kuwa katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yaani wale walioitwa kwa kusudi lake akisi za mzee ambaye anahisi kuwa kifo kikwa karibu daima huwa na maana haya yalikuwa maneno ya musa alipofikiria kuhusu maisha yenye changamoto na kuandika basi jueni ya kuwa bwana mungu wenu ndiye mungu mungu mwaminifu ashikaye agano lake na rehema zake kwao wampendao na kushika amri zake hata vizazi elfu kumbukumbu la torati mlango kwanza musa alimuita mungu mungu mwaminifu neje neno mwaminifu lina maana gani liweke hivi linamaanisha kuwa mtu anayetoa ahadi huitimiza siyo kwa sababu ya sifa anazopata sio kwa sababu ya pesa au zawadi ambayo huenda akapata ila kwa sababu ya maadili ya moyo wake tabia ya mungu inamlazimisha kutimiza neno lake musa aliyeita kile mungu aliyeahidi kufanya agano la upendo akielewa kuwa sisi katika miili hii ya kufa hatungeweza kumlipa mungu kwa wema na neema yake ila baraka za mungu huja na mashariti mawili kwanza sisi ambao tumebarikiwa na wema wake tunampenda na pili tunazingatia amri zake katika uhusiano na mungu upendo na utii huambatana kama sehemu mbili za sarafu tuliye maanani masharti haya mawili kwa baraka zako mradi tu unawazia mungu kuwa mwenye hasira askari wa angani aliye na fimbo kubwa ambaye anakuandama au mzee mwenye ndevu ambaye angependa sana kukusaidia ila hajiwezi hutawahimjua mara tu unapomjua mungu utampenda unapompenda itakuwa rahisi kwako kwa kuzingatia amri zake na unapofanya hivyo unaanza kutembea katika utiifu kwa yale mungu anataka ukitumania mkono wa baba wakati huweziona mkono wake na utabarikiwa ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and Hope for tomorrow kilichoandikwa naye wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel namiemanuey na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233412