Ya basi katika hayo tunayosema neno lililokuu ndilo hili tunayekuhani mkuu wa namna hii aliyeketi mkono wa kuume wa kiti cha enzi cha ukuu mbinguni mhudumu wa patakatifu na wa ile hema ya kweli ambayo bwana aliiweka wala si mwanadamu hadi kuchukua nafasi ya mifano wazo la kitabu hiki cha ni kwamba yesu kristo mwana wa mungu hakuja kuingiliana tu na mfumo wa kidunia wa huduma ya ukuhani kama kuhani mwanadamu wa mwisho na bora zaidi alikuja kutimiza na kukomesha huo mfumo na kuuelekeza usikivu wetu wote kwake yeye akituhudumia mara ya kwanza pale kalvari kama sadaka yetu ya mwisho na kisha kule mbinguni kama kuhani wetu wa mwisho hema ya agano la kale na makuhani na sadaka vilikuwa mifano sasa kilicho halisi kimekuja na mifano imepita hapa kuna kielelezo cha krismasi kwa ajili ya watoto na wale kati yetu waliokuwa watoto na wanaokumbuka kuwa mtoto kulivyokuwa tuseme wewe na mamako mpotezane kule dukani na uanze kuogopa na kuwa na wasiwasi hujui utashika njia gani na ukimbie mpaka mwisho wa hiyo njia katika hilo duka kabla hujaanza kulia uone kivuli sakafuni hapo mwisho wa hiyo njia ambacho kimefanana na mamako kinakufanya uwe na tumaini kwelikweli kweli. lakini kilicho bora ni kipi tumaini ulilo nalo la kuona kivuli au kumwona mamako kwa kweli akijitokeza kule pembeni hivyo ndivyo ilivyo wakati yesu anapokuja na kuwa kuhani wetu mkuu hivyo ndivyo krismasi ilivyo krismasi ni kitu halisi kuchukua nafasi ya mifano mama kujitokeza pembeni mwa hiyo njia pamoja na afueni yote na furaha anayeweza kumpa huyo mtoto kwa taarifa zaidi kuhusu jinsi kuja kwa kristo kunachukua nafasi ya agano la kale tazama kiambatisho mwisho wa kitabu hiki