adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo inayokuendesha sehemu ya pili kitabu cha yeremia mlango wa yeemia 29, 291 nanyi mtanitafuta na kuniona mutakaponitafuta kwa moyo wenu wote kila mtu ana kitu kinachomwendesha na kile kinakuwa hamu yako sikumi kushangazwa na kile kinachoweza mvutia mtu ambacho hatimaye kinaondokea kuwa hamu iwe ni kukusanya vipepeo kukusanya utajiri au kumtafuta mungu alipokuwa hapa yesu pia alizungumzia utajiri na uradhi wakati hamu nyingi hujenga tu shauku la kutaka zaidi yesu alisema yeye aliye na hamu kwa mungu atashibishwa hata hivyo wazo hilo la kuwa na hamu kwa mungu linaonekana kuwatisha baadhi ya watu inatisha kwa aina fulani kwa kuwa tunadhani kuwa mwisho wa barabara waweza kuwa umefungwa mahali au kibanda cha walii kilichofichwa mbali na watu ndani ya mwito mtafiti kwa jina jnbarna anaeleza ni kwa nini watu wengi wanajikokota katika kuwa na hamu kwa mungu anasema kuwa watu wengi wameambiwa yote waliopasa kufanya ni kusema tu ombi wakikiri kuwa walifanya makosa wanajuta na wanataka kusamehewa walipima kule kwenda chini ambako hakukupelekea chochote kuliko kukiri wakati mmoja kwa kuwa wadhaifu na kutokuwa wakamilifu kwa ajili ya amani ya mungu ya kodomo na kuona kuwa haukuwa mchezo wa bongo swala ambalo hawakustahiri kupoteza matokeo yake yamekuwa mamilioni ambao walisema ombi wakiuliza msamaha na kuendelea na maisha yao bila chochote kubadilika kwao tatizo ni kuwa wengi hawaelewi kila yesu anatuita kufanya tu kwenda kanisani kufanya ombi fupi la kukiri au kutoa msaada bali kuuchukua msalaba na kumfuata mwana wa mungu kuwa mwanafunzi wake na kuelewa kuwa kadri hamu yetu kumhusu mungu inapokuwa ndivyo furaha yetu na kuridhika maishani kutaongezeka ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and jinastength hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa w baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233412 kumbukana sofori saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili