siku ya kwanza na wengi katika waisraeli atawarejeza kwa bwana mungu wao naye atatangulia mbele zake katika roho ya eliya na nguvu zake ili kuigeuza mioyo ya baba iwaelekee watoto na kuatilia waasi akili za wenye haki na kumwekea bwana tayari watu waliotengenezwa luka —uk njia majira ya krismasi yanaweza kutufanyia kile ambacho yohana mbatizaji aliwafanyia waisraeli usiache krismasi ikupate ukiwa hujajitayarisha yaani kukosa kujitayarisha kiroho furaha yake na adhari zake zitakuwa kuu zaidi kama ukiwa tayari basi ili uweze kujitayarisha kwanza tafakari juu ya ukweli kwamba tunahitaji mwokozi krismasi inatuhukumu kabla haijaja furaha ya kusherehekea maana leo katika mji wa daudi amezaliwa kwa ajili yenu mwokozi ndiye kristo bwana luka mbili, kama wewe hauna haja na mwokozi basi huna haja ya krismasi krismasi haitaleta matokeo yaliyokusudiwa hadi pale tutakapo hisi kiu ya kumhitaji mwokozi mafundisho haya mafupi ya krismasi na yakusaidie kuamsha ndani yako arikali ya kumhitaji mwokozi Pili jichunguze mwenyewe kwa busara kuhusu maana ya krismasi kwako ili krismasi ipewe tathmini sawa na ya pasaka kusema ee mungu unichunguze uujue moyo wangu unijaribu uyajue mawazo yangu uone kama iko njia iletayo majuto ndani yangu ukaniongoze katika njia ya milele zaburi zabr 139224 hebu kila moyo na umtayarishie nafasi na kumkaribisha kwa kusafisha nyumba Tatu, jenga tumaini na matarajio na msisimko wa kumpendeza mungu katika familia yako hasa kwa watoto kama umesisimuka kuhusu kristo hata hao nao watasisimka ikiwa unaweza kuifanya krismasi iwe inasisimua tu na mapochopocho ya vitu pekee watoto watapataje kiu ya mungu elekeza jitihada zako kwa kuifanya ajabu ya kuja kwa mfalme iweze kuonekana kwa watoto Nne. zama zaidi katika maandiko na utafakari vifungu vikuu je neno langu si kama moto asema bwana yeremia 23, kusanyikeni mkiuzunguka huo moto majira haya ya krismasi kuna uchangamfu kuna patikana chemichemi za neema uponyaji wa majeraha makuu upo hapo ni nuru katika usiku wa giza