adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo a hii leo tukaweza kuangazia huruma kitabu cha zaburi mstari wa tatu. kama vile baba awahurumiavyo watoto wake ndivyo bwana anavyo wahurumia wa mchao ambako ni kuona kitu na kujaribu kufanya kitu kukihusu hoja hii ilinielea vyema wakati nilipokuwa katika msongamano mkubwa mjini manila nilisikia mtu akigonga kwenye dirisha mtoto wa takribani miaka saba au minane hivi alikuwa akimwongoza mtu mmoja kipofu mtu aliyekuwa katika hali mbaya na ambaye alikuwa akiomba utawala ulikuwa umepiga marufuku watu kuwapa watu wanaoomba omba mitaani kwa kuwa baadhi yao walikuwa watu wanaotumiwa na watu wengine kukusanya pesa hata hivyo nilichukua kibeti changu na kumpa kiasi fulani cha pesa siku hiyo nilikuwa na mwanamuziki kipofu mmarekani mwenye asili ya korea kwa jina vurugu hii inahusu nini akauliza nilimwambia kuwa mtoto alikuwa anaongoza mwombaji na nilikuwa nimempa pesa hizi hapa alisema akielekeza mkono wake kwenye pochi mpe mwombaji hizi nilishtusha sana alikuwa akipeana kiasi kikubwa cha pesa hizo ni zaidi niliwaza kisha akasema kitu kilicho nikaripia sana kitu ambacho sitawahi sahau namnokuu wakati nikiwa mdogo ningekufa kwa njaa iwapo watu hawangenipa kitu nilihusika alikuwa na huruma chukua wakati wako usome hadithi ya yesu akiwafikia waliokuwa wakiumia na waliohitaji ambayo utapata katika kitabu cha mathayo tis na umwombe akusamehe hali yako ya kutojali mahitaji ya wengine na ujaribu kumgusa mtu anayehitaji katika kumhudumia mtu mwingine utatambua kuwa mtu anayegusa atahudumia moyo wako na maisha yako katika hali ambayo huku wazia itawezekana unakuwa mbarikiwa hii ni hesabu ya kigeni ambayo inakufanya kupokea unapotoa ila hayo ni mapatano ya huruma ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today p 4tmoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa gdelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuaa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7223312 ni 72233112