chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tukaweeze kuona upendo ni nini katika kitabu cha wa wa kwanza akorinto wa:13: ni japosema kwa lugha za wanadamu na malaika kama sina upendo nimekuwa shaba iliyayo na upatu uvumao mtu anapokwambia na kupenda hilo linamaanisha nini chukua kwa mfano barua iliyoingia kutokana na kipindi changu cha guidelines iwapo tu waume zaidi wangejua maana halisi ya neno na kupenda wanapolisema kwa wake zao kusema ni jambo moja bali hakika kulionyesha inaonekana kuwa vigumu iwapo kwa kweli ananipenda mbona anafanya mambo haya ya kiwazimu kwetu inashangaza kuwa neno hili fupi lenye herufi sit upendo linaweza kuelezwa kwa njia nyingi tofauti napenda kile in gada aliweka wazi wapendao pekee alisema watakuwa na maana yoyote ya upendo jinsi tu wazuri wataelewa uzuri inakuja kwa kupokea na kupena upendo kama sehemu ya hali ya maisha iwapo unataka kutambua kile upendo unahusu anza kwa kuchambua jinsi yesu alivyowapenda wale aliyowaita kumi na wawi wasiokamilifu watu wa kawaida kwa kiesi fulani wasiopendeka tambua kwanza kuwa upendo wake ulikuwa kujitolea kusiko na masharti hakukuwa na ubinafsi wowote katika upendo wake hakuwahi wazia kile atakachopata kutokana na uhusiano hivyo unapopenda hakupaswi kwona vidwe vilivyoshikanishwa na upendo huo daima haiwi nitakupenda tu iwapo pia utanipenda kisha tambua kuwa aliwapenda jinsi walivyokuwa bila kuwa lazimu kubadilika au kufanya mabadiliko hali ya kukubali paulo anadhibitisha haya katika kitabu cha wakorintho wa wa kwanza mlango chaoi unakumbuka maneno yake upendo huvumilia hufadhili upendo hauhusudu upendo hautakabali haujivuni haukosi kuwa na adabu hautafuti mambo yake hauuoni uchungu hau hesabu mabaya yakumbuke maneno ya paulo bila upendo mimi si kitu hilo ni jambo la kujisimamia si kitu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for r today brethop 4 for tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412