zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha tunapokadiria hasara bwana yu karibu nao waliovunjika moyo na waliopondeka roho wa okoa mke we thomas dosey alipokufa wakati akijifungua aliathirika sana hakumpenda tu ila pia alimtegemea kabisa katika kumtunza mwanao kisha huzuni yake ikazidishwa na kifo cha mtoto ambaye pia aling'ang'ana sana wakati wa kuzaliwa alilia bwana ni kwa nini haya yamefanyika kwangu kisha baada ya kutembea katika giza la kukatishwa tamaa aliketi chini karibu na piano ya kale iliyomsimamisha imara na kuanza kuimba ombi la moyo wake akiimba maneno yaliyoambatana na kiimbo cha mziki uliokuwa maarufu sana wakati huo aliimba bwana wa thamani nishike mkono niongoze niwezeshe nisimame mimi ni dhaifu nimechoka katika tufani katika giza niongoze kwenye mwanga nishike mkono bwana wa thamani uniongoze nyumbani uwe umempoteza mtu unayempenda awe mtoto au yule ambaye hajazaliwa mmeo ama mkeo au rafiki wa karibu sana moyo wako unahuzunika ila moja ya maswali ambayo yanawakabili wanaoteseka ni hili je mungu anajali je kweli anafahamu kinachotendeka au jambo hili halimjalishi mbingu zilimpoteza mwana nasi tukampata mwokozi kwa uchache sana tunawazia krismasi tukizingatia hali kwa baba ambaye alifahamu kile ambacho kingetendeka mwanawe alipoteremka kutoka mbinguni na kweja duniani alijua jinsi mwisho ungelikuwa kuteseka na kusumbuliwa na furaha ambayo angeleta kwa mioyo ya wale walioteseka mungu anafahamu uchungu wa moyo wako mungu anajali na mungu anaona machozi yako jinsi alivyoandika mtunzi wa zaburi bwana yu karibu nao waliovunjika moyo na waliopondeka roho huwaokoa8 ni ombi langu wewe pia uwepo wake katika giza ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuleta kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 72203314120 kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili