daka chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha ktika kipidih cmoo angazie vyakupewa kmbelelakini waraka wa yakobo wa wa wa kwanza mstari wa tano. lakini mtu wa kwenu akipungukiwa na hekima na aombe dua kwa mungu awapaye kwa ukalimu wala hakemeyi naye atapewa umetakiwa kuhudhuria kongamano wikendi ambayo ulikuwa umepanga kuondoka na familia yako kwa likizo kwa kuwa wezi fanya yote utamwaje maswali yafuatayo yatakusaidia kuchagua kwanza ni gani kati ya chaguzi hizi itachangia hali nzuri ya familia yangu kuna nyakati ambapo kuhudhuria kongamano ni muhimu kuna nyakati ambapo kuwa katika mchezo na mwanao kupewa kipaumbele s je naweza fanya kile ningependa kufanya bila kuwaumiza walio karibu nami mtu anayeishi tu kwa mambo yake ya moyoni ni mbinafsi kusawazisha familia na majukumu yako kazini kunahitaji kuwa na mtazamo mpana 3 iwapo sitafanya hili je halitafanyika au inajalisha huwezi fanya kila kitu kusema ndiyo kwa mtu mmoja kuna maanisha la kwa mtu mwingine kuwa na mtazamo mpana je huku ni kutumia kwangu kuzuri kwa muda nguvu na raslimali wakati wowote unaposema ndiyo kwa mwaliko hakikisha kwamba huko ni kutumia vyema kwa muda wako nguvu na raslimali rasilimalis a je nina nia ya kutelekeza kitu kingine ili nifanye kile ningependa kufanya maisha yanahusu kuinuka kufanya mambo ya kila siku na jukumu lile lile kila siku kuenda kando na desturi ni burudani na ya kusisimua ila kuna gharama ya kulipa na mwisho sita je nimeomba kwa ajili ya hekima katika kuamua kinachokuja mwanzo lakini mtu wa kwenu akipungukiwa na hekima na aombe duwa kwa mungu awapaye kwa ukalimu wala hakemeye na naye atapewa yakobo, kwanza, wa wa wa yakobo mlango zamani za kale andiko lili shauli mukiokomboa wakati kwa maana zamani hizi ni uovu iwapo hayo yalikuwa kweli ni kweli hata leo mungu atusaidie tuamua vyema ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina stength for today and Hope for omoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidlines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwawa baraka kwako tafadhali tojulisha kupitia nambari 722331412 ni 722331412