ua daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hoja ya ya krismasi sehemu kwanza mwivi haji ila aibe na kuchinja na kuharibu mimi nalikuja ili wawe na uzima kisha wawe nao tele yohana 1 mstari wake wa 1 wakati mmoja marehemu mwinjilisti john r ri alielezea hadithi ya mfanyibiashara ambaye alitaka kumwajiri mvulana mmoja afisini na walipotuma maombi watu kadhaa alieamua kuwa atajaribu kutambua aliyekuwa bora zaidi amwajiri hivyo alimwambia kila kijana aliyetuma maombi kwa ajili ya kazi hiyo hadithi iliyokwenda hivi mkulima aliyefuga kuku alikuwa akipoteza kuku wake kwa mbweha ambaye angepenyeza katika chumba cha kuku usiku wa manane na kwenye kuku na kutoroka naye mshowe mkulima huyo akaamka usiku kutokana na mlio wa kuku alijua kuwa huyo mbweha alikuwa amerejea aliruka kutoka kitandani akatoa bastola yake na taa na kuelekea katika chumba cha kuku punde tu alipoona mbweha na kuanza kumlenga alijikwaa kwenye mizizi akaangusha taa na alipokwusha kuanguka mapepa yote ya bunduki yakatoka mwisho wa hadithi kisha angewapa wavulana hao nafasi ya kuuliza maswali baadhi waliuliza kuhusu bunduki ilikuwa ya aina gani na ya vyowango vipi mwingine akauliza kuhusu aina ya kuku aliyokuwa nao na mwisho kabisa kijana mmoja akauliza swali alilokuwa akitafuta bwana bunduki ilipotoka je ilimpiga mbweha alikuwa mvulana wa pekee aliyepata hoja ya hadithi hiyo na akaajiriwa hoja ya kuja kwa kristo ilikuwa nini bila shaka si vyombo vya kuchezea wala puluki aidha si zawadi wala sherehe wala likizo ya kutupa pumziko kutokana na siku za giza za disemba yohana anayeweka vyema sana kwa maneno machache naye neno alifanyika mwili akakaa kwetu nasi tukauona utukufu wake utukufu kama wa mwana pekee atokaye kwa baba amejaa neema ya kweli tazama yohana mstari wa nukuu kristo mwili akakaa kwetu na alikuwa amejaa upendo msamaha na kweli na baadhi yetu tumeuona utukufu wake utukufu wa mwana wa pekee atokaye kwa baba kwake yusufu mmewe maria malaika alisema naye atamzaa mwana nawe utamwita jina lake yesu maana yeye ndiye atakayewaokoa watu wake na dhambi zao tazama moja, mstari wa ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuleta kwako nami ibrahim adolua iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 7223314120 kumbuka ni 7223314120