zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo am tuangazie ujumbe kwa jina mtoto mdogo atawaongoza kitabu cha isaya mlango wa mstari 13, wa 136 kinasema kwamba mbwa mwitu atakaa pamoja na mwanakondoo na chui atalala pamoja na mwana mbuzi ndama na mwanasimba na kinono watakuwa pamoja na mtoto mdogo atawaongoza mama binti mdogo takribani miaka minne akauliza mbona tusiende kanisani kama rafiki zangu wadogo tunaocheza nao wanavyofanya akiwa ameshangazwa kwa kiasi fulani mama akiwa haja wahizungumza na mwanawe kumuhusu mungu akasema nam natumahini kwa vile hatuamini katika mungu binti huyo mdogo akawaza kwa muda na kuuliza mama mungu anajua kuwa hatumwamini si vigumu kuona alama za vidole za mwenyezi haijalishi unapotazama historia elimu kuhusu binaadamu jamii na tamaduni zake elimu kuhusu mahusiano dini unaona maelezo kuhusu dini mimi kama mmoja hudhani labda nyingi ya hizo alama za vidole hupatikana mahali panapokuzwa watu mtoto mchanga hufanya zaidi kugeuza mioyo ya waume na wake kumrejelea mungu kuliko labda wale walioongozwa na filosofia au idhibati halisi ya mungu jinsi ilivyowekwa na aslen na aquinas kwa nini kuna kitu cha kupendeza kuhusu tuzo ya uhai kuhusu mtazamo wa mbinguni katika hiyo hali ya kutokuwa na hatia kwa mtoto d hovros mwanasayansi ambaye ni mkristo anaona hamo ya kibinaadamu kutaka kujua kuwa idhibati moja ya uwepo wa mungu bila shaka kina mama wanayajua haya yote si ajabu daudi mwanasayansi asiye maarifa kuhusu maswala ya ardhini aliyeandika nikiziangalia mbingu zako kazi ya vidole vyako mwezi na nyota ulizoziratibisha mtu ni kitu gani hata umkumbuke na binadamu hata umwangalie zaburi hadi nne kutaka kujua kwa daudi kulimleta karibu na mungu wazo la mwisho mungu aliahidi kuwa kutaka kujua kwako kutashughulikiwa aliahidi nanyi mtanitafuta na kuniona mtakaponitafuta kwa moyo wenu wote ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbuka nambari hiyo ni 722331412