unaskiliza kipindi cha weka upya maneno yanaweza kukata roho najua pengine kuna maneno ulioambiwa miaka mingi iliyopita ambayo yalikuumiza na hadi wa leo unayakumbuka ingawaje mtu ambaye anayepokea maneno ya kuumiza anajua ya kwamba maneno hayo si ya kweli maneno ya kuumiza hayasahauliki si jambo la kushangaza ya kwamba yakobo aeleza ulimi kuwa kama moto ulimi ni kitu kiovu hakitawaliki na kimejasumu sumu umejaa maovu chungu nzima unayo nafasi yake katika miili yetu na hueneza ubaya katika nafsi zetu zote huteketeza maisha yetu yote kwa moto utokao jehanamu kwenyewe ulimi ni kitu kiovu hakitawaliki na kimejaa sumu inayoua lakini ulimi pia waweza kutuponya na kutuhamasisha mithali yasema maneno yapendezayo ni kama sega la asali ni tamu nafsini na afya mifupani je maneno yako ni ya kutia nguvu ama ni ya uhalifu neno la mungu la tuhimiza ya kwamba maneno yetu yafaa kujenga mioyo ya watu na pia tunahitaji kuwa wasikilizaji maneno yanaweza kueneza neema yanayozungumziwa kwa wakati ufaao chagua siku ya leo kuyazungumza maneno ambayo ni kama asali kwa mbaye anayeyasikia na siyo maneno ambayo yamejawa sumu umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa