daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tuangazie kombolewa kuwa tajiri sehemu ya pili kitabu cha midali mlango wa wa 7 kuna mtu mwenye kujitajirisha lakini hana kitu kuna ajifanyaye kuwa maskini lakini ana mali nyingi kwa mtu anayeamini kuwa kutoa kwake ni swala la kibinafsi kati yake tu na mungu mengi yajali yesu alisema wakati alikuwa duniani lazima yawe ya kusumbua mwandishi randi alon anasema kuwa takribani asilimia 1a ya yote ambayo yesu alisema yanahusiana na mali yako na kile unachofanya nayo hivyo mbwana kile yesu alisema kinawasumbua watu aliwasihi watu mara kwa mara wasimpe yeye pesa bali wawape masikini na wahitaji ili wawe na hazina mbinguni katika hafula moja yesu alizungumza kwa uzuri na kwa undani kwa wanafunzi akasema msiogope enye kundi dogo kwa kuwa baba yenu ameona vema kuwapa ule ufalme viuzeni mlivyo navyo mtoe sadaka jifanyieni mifuko isiyochakaa akiba isiyopungua katika mbingo mahali pasipokaribia mwivi wala nondo haharibo luka mlango wa 12, wa mstari hadi kuzungumza kuhusu kundi na ufalume kwenye sentenzi moja kuna changanya estiara ila yeye ambaye kazi yake ilikuwa kuonyesha kondoo waliopotea njia ya kurudi kwenye ufalume wa baba angeyatumia yote kundi bila shaka ilikuwa picha ya kondoo nam ya mchungaji na alitoa kauli kuwa yeye ni mchungaji mwema anayejua sauti ya kondo wake na ufalme bila shaka uliashiria kuwa kuna mfalme ambaye anaweza wapa watu anaotawala chochote anachochagua ila kuna kiunganishi kati ya kuachilia kile watu wanadhamini sana hapa mali yako na usalama wako kuwa tajiri katika furaha na baraka kwenye ufalme wa baba unapotegemea zaidi utajiri wa huu gemezidiutjiriw salama ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength 4 today and breathop for tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7:22331412 kuma kalni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili