zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo daazocaceweua leo tukaweze kuangazia msalaba kwangu kitabu cha wagalatia mlango wa 2 kinasema kwamba nimesulibiwa pamoja na kristo lakini ni hai wala si mimi tena bali kristo yu hai ndani yangu na uhai niliyo sasa katika mwili ni nao katika imani ya mwana wa mungu ambaye alinipenda akajitoa nafsi yake kwa ajili yangu je unakumbuka wakati kristo akiwa hapa aliwaita wanafunzi wake kuchukua misalaba yao na kumufuata na zaidi y kufanya hivyo kila siku haikuwa swala la mara moja na itosha hivyo kila kitu ambacho ulifaa kungangana nacho kila asubuhi unapoamka ila picha hiyo aliyotumia yesu ile ya kusulibiwa ilikuwa ikiwasumbua wanafunzi hata jinsi ilivyo kwetu sisi mara tu mtu anapoubeba msalaba wake ajenda zake za kibinafsi hufa e aliliweka hivi mtu na msalaba wake hadhibiti hatima yake tena alipoteza udhibiti alipochukua msalaba wake haijalishi ni nini atatamani kufanya kuna kitu tu kimoja atakachofanya na hicho ni kusonga mbele hadi mahali pa kusulibiwa msalabani kristo alilipa gharama inayotuwezesha kupata msamaha wa mungu na hiyari yako kukuwezesha wewe kuwa hapo naye inaleta ukombozi kutoka kwa nguvu za dhambi paulo alilielewa hili zaidi alipoandika nimesulibiwa pamoja na kristo mstari wa shirini. neno alilolitumia paulo aliposema nimesulibiwa pamoja na kristo ni la kale kwa kuweka hali ya sasa kwa maneno mengine ilianza wakati aliweka begani msalaba wake na kuanza kutembea na bwana ila inaendelea siku baada ya siku kwa kufanywa upya kila asubuhi msalaba wako ni kiunganishi na mapenzi ya mungu na inahitaji kujitoa kwa kile baba anataka kwako la hili halihitaji kuogopwa ila kutambuliwa kuwa ngazi ya kuelekea mbinguni msalaba unawakilisha utiifu maandiko yanatuarifu kuwa yesu kristo alikuwa mtiifu hadi kifoni na utiifu uo huo unamtia alama mwanamme au mwanamke anayeweza kusema kwa kweli kuwa si mapenzi yangu bwana ila yako yafanyike siku hii ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa for today and Hope for tomoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa Guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722 نح <applause> مجمبيلي