jambo mimi naitwa simon samuel mesareki pamoja na evangelism Explosion, na exprosn naunasklizasialife africa je ni nani unayemtaka amjue yesu je una jina lake je unamwombea mtu huyo je umepata mwamini mwingine wa kuomba pamoja nawe miaka michache iliyopita mchungaji wa vijana katika kanisa langu alikusudia kuwafundisha vijana ili kuwaombea marafiki zao waliopotea huduma ilianza kwa kuombea zaidi ya watu mi 4b na katika miezi miwili tu ya kwanza watu kumi na wanne kati ya marafiki hao walikuja kwenye imani yenye kuokoa katika yesu hiyo ndiyo nguvu ya kuwaombea waliopotea pamoja je unaweza kufikiria nini kingetokea katika maisha ya waliopotea wanaowapenda ikiwa ungekusanyika pamoja na waumini wengine kuwaombea moyo unaoomba pia ni moyo uliofunguliwa na wenye utayari wa kushirikisha injili ni muhimu kufanya kama bwana alivyoatuagiza kwa kuwafikia waliopotea na walioumizwa sharlife africa itakusaidia kupata nyenzo na kukufanya uanze kushirikisha imani yako kwa maelezo zaidi tembelea sharlife africa org