chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha cha mwongozo nini kilifanyika kwa petro kitabu cha petro kitabu wa kwanza, wa wa pili kwanza mstari simoni petro mtumwa na mtume wa yesu kristo kwa wale waliopata imani moja na sisi yenye thamani katika hali ya mungu wetu na mwakozi yesu kristo mshahiri mmoja wa kiingereza henry wesworth longfelo alisema kweli alipoandika maisha yote ya watu wakuu yanatukumbusha kuwa tunaweza kufanya maisha yetu yawe ya kupendeza na kwa kuondoka tunaacha nyuma nyayo katika mchanga wa wakati alisema kweli na mtu mmoja aliyeacha nyayo zilizokwenda maili alfu bil za wakati hakuwa mtu wa ufanisi mvuvi hakuwa na uwezo wa kufanya zaidi ya kuunda muungano wa uvuvi kule galilaya hadi yesu alipopita mahali hapo na kusema nifuate kisha petro akainuka akaacha nyavu zake na kumfuata yesu ninarejelea petro kwa kuwa kwake naona udhaifu wa asili ya mwanadamu nikiwemo petro alikuwa mtu aliyefanya vitu bila kujali mwenye msimamo awakati mwingine akiwa mbele ya kile mungu alitaka kifanyike ni yeye aliyesimama kwenye ncha ya mashua kule galilaya alipoona yesu akija alipo akitembea juu ya maji ni yeye pia aliyemhakikishia yesu kuwa sitakukana hali alifanya hivyo mara tatu aliposimama nji ya nyumba ya kayafa kuhani mkuu yesu alipokamatwa kwenye bustani ya getsemane naje petro anatamatishaji kitabu hiki anahitimisha kwa kusema lakini kuweni katika neema na katika kumjua bwana wetu na mwakozi yesu kristo utukufu una yeye sasa na hata milele petro hakutumia tu maneno yanayofanana na kile alichoandika kile alichosema kilieleza njia aliyochukua kila mara yenye changamoto na ngumu mungu alitumia ugumu kufungwa jela mateso kuzaa mtu wa kutegemewa mtu mwenye nguvu ambaye kwa kukiri kwake kuwa yesu ni bwana kanisa lilijengwa mshukuru mungu kwa kuimarika kunako kuja kutokana na ugumu baadhi ya vitu huja tu kupitia majaribu ya moto jipe moyo majaribu ya moto yanapokujia ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina stength 4o oday breathop for otmorro kilichoandikwa na dr harold sala wa gidelnds international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233112 ni 722331412