adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo a leo tukaweze kuangazia hamu yako inayokuendesha sehemu ya kwanza kitabu cha mathayo mlango wa 5 heri wenye njaa na kio ya haki maana hao watashibishwa shirika moja la utafiti liliwahoji watu na kugundua kuwa hofu moja ambayo watu wengi wanayo ni kuwa karibu sana na yesu kristo je wanamhofia yeye aliyesema kwenye kitabu cha mathayo mlango wa11 mstariwa 28 kwamba njoni kwangu ninyi nyote msumbukao na wenye kulemewa na mizigo nami nitawapumzisha nam ukweli ni kuwa wao ni kama wewe pia akitolea maoni ripoti iliyotolewa na shirika la utafiti david bryant anasema kuwa hofu yetu huzungukia mafungo matatu ya mawazo ambayo anayeeleza kuwa hawezi fanya atafanya na siwezi fanya wacha nieleze kwanza watu wanahofia kuwa mungu hawezi fanya kile ameahidi na ukweli ni kuwa wengi hupata kuvunjwa moyo katika idara hii kwa nini leo sisi ni jamii inayohusishwa na utumizi na watu wengi wanaeleza faida za imani kwa mungu kulingana na kile unachotarajia kutoka mbinguni afya ufanisi hali timamu na baraka fungu la pili la hofu linajumuisha kile mungu anaweza kuuliza hofu kuwa atakuuliza ufanye kitu usichokipenda au kukoma kufanya kitu unachopenda kufanya hofu kuwa atakutaka uende mahali ambapo hungependa kwenda na hofu ya tatu ni kuwa huwezi afikia matarajio yake na kuwa atakukataa na kukusukuma mbali yesu aliahidi kuwa iwapo utakuwa na njaa na kiwu ya haki hamu yako itajazwa pata ukweli na hutawahijua kuvunjwa moyo atakujia atakutana nawe katika kituo cha hitaji lako na kukupa neema ya kuvumilia na mwisho kabisa ni wa kutegemewa hamu kwa mungu si kuhusu kile unachofanya ni kuhusu moyo wako kile unachopenda kuna utofauti mkubwa sana ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and jiastnthod for omorro kilichoandikwa naed harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari sufuri saba mbilimbili tatu tatu moja nne moja mbili kumbuka na sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili