daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hi leo tukaweze kuangazia biashara kama huduma watumwa na wawatii bwana zao wakawapendeza katika mambo yote wasiwe wenye kujibu wasiwe waibaji bali wawaonyeshe uaminifu mwema wote wayapambe mafundisho ya wetu mungu katika mambo yote tito mlango wa wa iwayapambmafundisho mzwtmunutimbtcharles hadon na spegn mahubiri mashuhuri sana katika karna ya 19 aliamini kuwa injili ni kama simba aliyewekwa kwenye kizimba haistahili kutetewa ila kufunguliwa tu ila kuifungua injili si rahisi ukweli ni kuwa ujumbe umewekwa kwenye kizimba na mlango wa kizimba hicho umefungwa kabisa kwa hofu kuwa iwapo habari njema itafunguliwa italeta mabadiliko kamili ambapo maisha yatachukua mwelekeo mpya uvamizi wa aina hii katika ulimwengu wa mahusiano yaliyo na ajenda dhahiri zinazotafuta kumtukuza mungu ni vuguvugu linaloitwa biashara kama huduma baadhi wanaichukulia kuwa wimbi lijalo la uinjilisti ulimwenguni ken crowel alikuwa mmoja wa waanzilishi wa vuguvugu vugu hili kampuni yake ya galtni imezalisha zaidi ya bilioni moja ya antena katika teknolojia ya mawimbi inayotumika na kampuni za motorola na samsung alipoanzisha kazi yake akaandika joe maxwell alidhani alikuwa akimfuata mungu wakati mwingine njia yenye ukungu ila yenye matumaini ya kuunganisha biashara na mashuhuda wa kikristo nukuu moja ya maono kwenye maduka yake inasema umkabidhi bwana njia yako pia umtumaini naye atafanya maneno ya zaburi mstari wa kuvamia ulimwengu na biashara kama huduma ni vyema kutokana mtazamo wa mongo. hakika ni kitu yesu alifanya na maisha yake hadi alipotimu miaka 3 alipojishughulisha na huduma ya umma ni jambo halisi alilokuwa nalo paulo akilini alipomwandikia tito akiwa washauri watumwa kuwa wasiwe waibaji bali wauonyeshe uaminifu wa mwema wote ili wayapambe mafundisho ya mwokozi wetu mongo katika mambo yote tito mstari wa kumi. na mungu ainue jeshi la wafanyabiashara waliojitolea kufanya biashara kama hodoma, wakileta utofauti katika ulimwengu wetu biashara moja kwa wakati dogo au kampuni kubwa aubw huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa kwajinat oday moro kiricho andikwa naed for wagi kilichoandikwa na dr harold Sala wa Guidelines international na kuletwa kwako na emmanuel oyasi na iwapo jumbe huu umekuwa umekuawabaraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722tt n2 ni 722tt412