adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kustahimili moto heri ninyi watakapowa shutumu na kuwanenea kila neno baya kwa uongo kwa ajili yangu furahini na kushangilia kwa kuwa thawabu yenu ni kubwa mbinguni kwa maana ndivyo waliwo manabii waliokuwa kabla yenu mathayo mlango wa wa mstari hadi mbili. kila kitu maishani kinahusiana kinachoonekana kuwa janga kwa baadhi ya watu ni tuta tu kwenye barabara ya wengine baadhi ya huteseka kwa ukimya bila kutaka wengine kujua uchungu au usumbufu wa moyo wanaostahimili huku wengine wakitangaza ovu dogo tu ambalo wamestahimili petro anasema watoto wa mungu wanastahili kumtukuza katika mateso na je hilo linamaanisha nini kumtukuza mungu kuna maana kuwa kumfanya mungu aonekane mwema katika njia unayokabiliana na jaribu lako la moto hupasi kuwa katika kiwango kimoja na wale wanaokutendea maovu huwezi kukabili moto kwa kutumia moto waombee adui zako na utambue kuwa siku moja mungu aliye mkuu atalipiza hivyo usijihusishe na kulipiza kisasi jikumbushe kuwa kisasi ni wajibu wa mungu lako ni kujibu ovu jinsi alivyofanya yesu kisha petro anasema basi wao wateswao kwa mapenzi ya mungu na wamwekee amana roho zao katika kutenda mema kama kwa muumba mwaminifu petro mlango wa mwaminifo—p9 hilo ndilo alilokuwa nalo kwenye mawazo yake mwandishi wa waibrania kutokana na majadiliano ya mashujaa wa imani tukimtazama yesu mwenye kuanzisha na mwenye kutimiza imani yetu ambaye kwa ajili ya furaha iliyowekwa mbele yake aliostahimiri msalaba na kuidharau aibu naye ameketi mkono wa kuume wa kiti cha enzi cha mungu mstari wa 2 kuyalenga macho yako kwa bwana bila y kutazama jaribu la moto au mtu anayekusababishia machungu ndilo jawabu la pekee kulingana na desturi petro aliuwaa rumi kutokana na mateso yaliyotokea chini ya nero mwaka wa 64 baada ya kifo cha kristo majaribu ya moto yataongezeka tu wakati ujao ila kwenye giza wacha ulimwengu umwone kristo ambaye bado ni mwanga wa ulimwengu njia ya kuondokea jaribu lako moto ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina stngth 4roday n briop for rmoro kilichoandikwa naye dr harold de sala wa gidlnds international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tojulisha kupitia nambari 72233120 kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili