ujambo mimi naitwa sm samuel mesereki wa evanglsm expn unasikiliza life africa heri ya mwaka mpya je unatambua kwamba mungu tayari amekwekea mipango ya ajabu sana mwaka wa 224 sasa unaweza kuwa unakimbia huku na huku ukishughulikia maelfu ya majukumu ya siku hadi siku maisha yako ya kila siku yanaweza kuonekana kuwa na shughuli nyingi na yasiyo na mpangilio unaweza usiwe na mpango wa kesho sembuse mwaka mpya lakini kiukweli mungu ana mpango mzuri sana kwa maisha yako kwa kweli bwana anasema ana mipango ya kukufanikisha na kukupa tumaini kwa siku zijazo na tumaini hilo ambalo yeye hutoa linaweza kutusukuma katika kutanguliza mambo ya maana kama vile kuweka tumaini letu kwake kwa nyakati ngumu zaidi na kushirikisha imani yetu kwa watu wengine mungu anakusudi kwa kila mtu na sisi kama waamini tunapaswa kushirikisha ukweli huo kwa kila mtu tunayekutana naye kwa hiyo leo amini kwamba bwana anakusudi kubwa kwa ajili ya maisha yako na azimia kuambia wengine kuhusu yesu kwa maelezo zaidi tembelea sharlife africa org