kuwa daka zako chache tukawezi kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo wanawake wa akiba miriamu dada kemsa alitumwa na mungu pamoja na ndugu zake kuwaongoza waisraeli kutoka misri kulingana na mika 6 mstari wa 4 kisha kuna este aliyelia nami nikiangamia na niangamie na kumkabili mfalme wa kipagani na alitumiwa na mungu kuokoa taifa la israeli debora alikuwa hakimu na kiongozi aliyekuzwa na mungu katika nyakati za ugumu yaeli mkewe heberi alimkaribisha siseri jenerali aliyeongoza jeshi la adui zao katika kibanda chake akampa gilasi ya maziwa na alipolala yaeli akamgonga kichwani binti mzuri la ila mwanamke jasiri zaidi mkewe isaya alijulikana kama nabii mwanamke tazama isaya mstari watatu. msichana mtumishi alimhudumia nahumu kiongozi wa majeshi ya siria huduma ya yesu kristo ilihusisha wanawake sio tu kama walengwa wa habari njema ila kama washiriki katika huduma mwanzoni wanafunzi walishangaa yesu alipovunja tamaduni na kuwakubali wanawake kuwa sawa haku mtupiajiwe mwanamke aliyeshikwa kwenye tendo la uashirati akiashiria kuwa wanaume pia ni wenye hatia mbele zake mungu mariamu na martha walikuwa marafiki na wapendwa wa bwana mwanamke aliyejulikana kama unia alichukuliwa kuwa mtume katika kanisa la rumi ukisoma wa rumi 16 mstari wa saba binti zake filipo wanne walikuwa mwanabii wanawake tazama matendo ya mitume 21 mstari wa 8 hadi ule wa tisa katika kanisa la kwanza angalau wanawake saba walikuwa mashemasi wanawake waliohudumu swali tunalopasa kuuliza leo ni hili iwapo utamdhalilisha mwanamke hadi nafasi ya chini zaidi je unafanya hivyo kulingana na utafsiri wako wa biblia au kile ambacho inasema kwa nini isiyo mwanamke ukweli ni kuwa takriban thuluthi mbili ya mwili wa yesu kristo inajumuisha wanawake waachilie na uone kile ambacho roho mtakatifu atafanya yesu alifanya hivyo tunawezaje leo kufanya kinyume na alivyofanya ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 72203314120 kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili