adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tuangazie kuingia kwenye nafasi kitabu ni wafilipi wa iweni nania iyo hiyo ndani yenu ambayo ilikuwamwa pia ndani ya kristo yesu hamna mwigizaji anayeweza kuigiza nafasi ya mtu mwingine bila kutambua huyo mtu ni nani hasa akiweza kuhusu lile wazo lingine siyo tu msanii mpambe kumgeuza mwigizaji kuwa mtu huyo mel gibson alimtaka jimu kavezel kuigiza nafasi ya yesu kristo kwenye filamu yake kusulibiwa kwa kristo jimu alijua yesu ni nani kwa kuwa alilelewa katika misingi ya kidini kama mkatoliki wa kirumi hata hivyo hakumfahamu vyema zaidi na kuigiza nafasi ya yesu kwenye filamu hiyo kulibadili maisha yake katika hali ya kuendelea alimtambua yesu ni nani kwa uchungu akaelewa kwa undani kumhusu yesu na kwa nini ilimpasa arthe unapoelewa ukweli huu mkuu maisha yako yataathirika kwa njia nne kwanza taswira yako itakuwa tofauti yesu aliona mwisho kuanzia mwanzo wakati mtazamo wetu una mahali pa ukomo alisema kwa ujasiri hakuna mtu aniondoleaye bali mimi nautoa mwenyewe nami ninao uwezo wa kuutoa ninao na uweza wa kuutua tena agizo hilo nalipokea kwa baba yangu pili mtazamo wako utakuwa tofauti Lenga tu, mahali pamoja pamtazamo tumaini je Ye, yesu alihofia yale yaliyokuwa kwenye upeo wa macho yake hamna popote alielekea yerusalemu kichwa juu maadili yako yatakuwa tofauti muda na pesa zako zitatumika kwa njia tofauti uhusiano wako utakuwa na umuhimu mpya na mipaka yako itakuwa tofauti machukio yasiyo sababu na mtazamo wako kuhusu ubora wa rangi za jamii mbalimbali utaondoka unapopokea mawazo ya yesu kisha nne mawazo yako yatakuwa tofauti pia yesu alitazama maisha kutoka kwa mtazamo tofauti na unapoanza kufikiri jinsi yesu alifanya utakuwa mtu tofauti ni rahisi tu hivyo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength stength o oday brighthop for, Bright for tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwawa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 ni 72233112