kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha thamani ya subra kitabu cha wafilipi mlango wa wa kwanza muongozounami nami niliaminilo ndilo hili yeye aliyeanza kazi njema miooni mwenu ataimaliza hata siku ya kristo yesu mara kwa mara mungu hutufunza sisi wanawe baadhi ya masomo muhimu sana tunayosoma kupitia ugumu wa mateso miwaridi hainukii kuliko harufu yake nzuri inapotolewa baada ya kusagwa mkate hauwezi kuwepo bila kusagwa ngano imekuwa hivyo kila mara izaya alitambua ngano ya mkate husagwa kwa maana haipuri siku zote bila kukoma na ingawa gurudumu la gari lake na farasi wake huitawanya ngano ile haisaji mlango wa 28, wa mstari unapotambua kuwa ungali motoni sema kwanza mungu anajua kuniliko wakati inapotosha pili ukweli kuwa napitia majaribu giza maishani mwangu haimaanishi hata kidogo kuwa mungu ameniacha hakunileta tu hadi kiwango hiki ila atatembea nami kupitia bonde na kuniweka juu upande wa pili ta nitaziambia shaka zangu na kuogopa kwangu mahali pa kuniondokea na kukataa kuamini kile ninachojua si kweli n nitaisoma biblia na kushikilia ahadi za mungu nikijua kuwa ni munguana, na atatimiza neno lake a nitang'ang'ana kuwa na subula nikiamini kuwa mungu atanipa ukombozi katika wakati wake pia nitatazama mfanano wa yale ninayopitia na yale yosufu alipitia misri na danieli katika mazingira hatari ya babeli sitaondoa sita imani yangu kwa mungu kisha mungush hata akinichinja kama ayobo nitamwamini iwapo ungeona taswira ambayo mungu anaona mabonde yako hayatakuwa na giza wala siku zako kuwa ndefu zaidi hapo ndipo imani inapokuja kwenye taswira mwamini hamna cha kudumu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today brthoportmorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 ni 722331 412