hujambo mimi naitwa simon samueli masereki pamoja na evangelism explosion na unasikiliza life africa kitabu cha methali 22 msaru wa sita inasema mlee mtoto katika njia ipasayo naye hata iacha hata atakapokuwa mzee injili ni ya kila mtu na unapaswa kuipokea na kuishirikisha hata watoto wanaweza kuwaambia wengine kuhusu yesu kwa kweli kwa hiyo ni muhimu kuwafundisha watoto wetu kusoma neno la mungu kuomba na kuabudu ni wajibu wetu pia kuwafundisha jinsi ya kushirikisha imani yao nchini kodovar huduma ya ii inashauku katika kufanya hivyo kwa njia yoyote ile wawezavyo klabu ya watoto kinachojikusanya chini ya mti ambapo mamia ya watoto wamejifunza jinsi ya kushirikisha injili na klabu hii ni mojawapo tu ya nyingi duniani ambazo zimeshirikisha injili na watoto walio chini ya milioni kumi mwaka jana tu kwa hiyo watoto wanaweza kushirikisha injili kabisa na ni fursa yetu kuwafundisha kwa maelezo zaidi tembele ya sharlife africaorg