adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki Nam, ujumbe, cha mwongozo leo tuangazie ujumbe isiyofanya kazi vyema haikubariki hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya yakali yamepita tazama yamekuwa mapya sijiwezi nilikulia kwenye familia isiyofanya vyema natumaye hujawahi sema hilo ila watu wengi husema watu wanaohisi kuwa hamna haja ya kujaribu kwa kuwa baba yao alikuwa mlevi au mama yao alikuwa kahaba au walikulia katika umaskini bila kunufaika na elimu bila miunganiko mizuri wakikosa kuheshimika familia isiyofanya vyema ni neno tunalotumia kuelezea familia isiyojishughulisha na mara kwa mara maneno haya ya kisaikolojia ndiyo mawazo tunayotumia kuweka kando uwajibikaji tukipata starehe kwenye vitanda vyetu na sababu za aina moja au nyingine paulo aliliweka wazi aliposema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya yakale amepita tazama wa wa wa wa pili mlango mstari na je maneno haya yalielekezwa kwa nani katika barua yake ya kwanza alieleza maadili ya wale walioitwa watakatifu walijumuisha waabudu sanamu waashrati wazinzi wafiraji walawiti wevi watamanio walevi Watukanaji na wanyangani. na baadhi yenu mlikuwa watu wa namna hii anasema ila kwa haraka anaongeza lakini mlioshwa lakini mlitakaswa lakini mlihesabiwa haki katika jina la bwana yesu kristo na katika roho wa mungu wetu je umewahi watambua wa baadhi ya watu waliokuwa katika ukoo wa yesu kahaba yesukhabamuuaji wazinzi na waongo nam wote walikuwepo watu wengi huishi na mifupa katika vyumba vyao vya faraga ambayo inaweza waangamiza au kuwafanya watambue kuwa katika kila moyo kuna uweza wa kwenda njia yoyote ni kama kuifikia njia panda na haijalishi ni wangapi waliokutangulia waliofuata njia potofu umechagua kufuata iliyo ya kweli kufuata nyayo za yesu ni njia ynyembamba ambayo hatimaye itakupeleka kwenye lango la mbinguni ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and britop for tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidelands international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa ubaraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7223314120 ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili