zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo na leo tukaweze kuzungumza kuhusu ucheshi wa yesu kitabu cha mathayo mlango wa11 mstari wa25 kinasema kuwa wakati ule yesu akajibu akasema na kushukuru baba bwana wa mbingu na nchi kwa kuwa mambo haya ulioficha wenye hekima na akili ukawafunulia watoto wachanga kushindwa kukuu zaidi kutambua ucheshi wa kristo ni moja ya hali za ajabu za wakati uliotajwa kwa ajili yake ni nukuu yake msomi elton trublad katika sentenzi tangulizi kwenye kitabu chake the humor of christ na ni kwa nini hatujawahi tambua kuwa yesu aliwahi tabasamu kucheka na kuwa alikuwa na hisia ya ucheshi nyingi ya sababu ikiwemo hali kuwa alizungumza kiarama yote aliyonena na kufanya lirekodiwa katika lugha ya kiyunani na kutafsiriwa katika lugha zingine nyingi ikiwemo kiingereza yote aliyofanya yalibainika katika utafsiri mateso aliyopitia kabla ya kusulubiwa pia yanatufanya kuamini kuwa yesu hange tabasamu wala hata kucheka haya yote si kwili bd aliamini kuwa ucheshi wa yesu ulizidi maneno alitumia mifano ya picha kama vile kumfinya nzi kutoka kinywaji chako na kummeza ngamia hali ambayo mtu yeyote angeelewa kwa lugha yoyote iwapo yesu angekunja sura katika kuonyesha ucheshi hangewahi mchukua mtoto mdogo mikononi mwake na kutuambia kuwa tusipokuwa kama mtoto mdogo hatutaingia ufalme wa mbinguni watoto hucheka bila kujilazimisha je kumewahi kuwa na mipango yoyote miovu iliyo na kusudi kutufanya kuamini kuwa yesu hakuwa mcheshi uwezekano upo kwa kuwa tunapotambua kuwa alikuwa wa kibinadamu ila wa kiungu inamleta karibu na tulipo na kuteremsha ukuta wa utangano ambao unatufanya wengi wetu tusimjue jinsi unavyofahamu vyema muktadha wa agano jipya na kuchukua muda wako kujifunza zaidi vitabu vya injili ndivyo utakapoona joto la utu wa yesu uking'aa mmoja ambaye ana ubinadamu kamili ambaye hakosi chochote tabasamu yesu pia alifanya hivyo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka katika kitabu kwa jina strength for today and jinat for otomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa Guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbukani 722331412