kuwa zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tukaweze kuangazia sehemu ya pili ya mafunzo kutoka kwa ukimbizi kitabu cha luka mlango wa 15, wa mstari hadi y alipozingatia moyoni mwake alisema ni watumishi wangapi wa baba yangu wanaokula chakula na kusaza na mimi hapa ninakufa kwa njaa nitaondoka nitakwenda kwa baba yangu na kumwambia baba nimekosa juu ya mbingu na mbele yako wakati mwingine unadhani kuwa ukikimbia mbali sana waweza kumwacha mungu na mashaka yako nyuma palikuwa na mtu kama huyu kwa jina yona ambaye ujuzi wake unasema hata katika huzuni yako kuu zaidi utaweza kumpata mungu mlango wa pili wa kitabu chake cha gano la kale unaobeba jina lake uko na maneno ya alipohisi kuwa kifo kimemfikia hii hapa nakala nalimlilia bwana kwa sababu ya shida yangu naye ya akaniitikia katika tumbo la kuzimu naliomba nawe ukasikia sauti yangu eliya alijifunza kuwa mwisho wa kukata kwako tamaa unaweza pata muelekeo mpya wa maisha yako akiwa ameungulika kihisia alikimbia kwa ajili ya vitisho vya yezebeli mwanamke mwovu kwa siku 40 alisafiri hadi nagevu jangwa lilokuwa ukiwa lenye mchanga moto na maji kidogo sana akijihisi upweke aliyetengwa mchovu na mwenye ukiwa alitambaa hadi ndani ya jangwa akitaka kufa hapo alikutana na mungo katika kabiliano ambalo lilimpa mwelekeo mpya na msaada badala ya kumkemea kwa kukimbia mungu alimpa zoezi jipya alipata mwelekeo mpya na kusudi la maisha na mstakabali wake hata wewe pia waweza mwisho kabisa kijana aliyeitwa mwanampotevu ambaye alikimbia nyumbani ambako hakukumpendeza anatufunza kuwa njia ya kurejea nyumbani kwa baba yaweza kuwa ngumu ila inaleta amani uponyaji na urejesho kile unachokikimbia si muhimu ila upendo utakaokukumbatia utakaporejea nyumbani ni muhimu ni mkuu zaidi njo nyumbani rafiki mungu atakukumbatia na kukusamehe unapomtafuta na upendo wake na unapoufungua mlango wako utapata kile ambacho umekuwa ukitafuta muda wote ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength far oday bop 4tmoro kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwawa baraka kwako tafadhali tojulisha kupitia nambari 722331412 kumbukan na 7223112