adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tuzungumzie kuhusu kugeuza kibeti chako sehemu ya kwanza katika kitabu cha wakorindha wa pili mlango wa mstari wa 85 tena walitenda hivi si kama tulivyotumaini tu bali kwanza walijitoa nafsi zao kwa bwana na kwetu pia kwa mapenzi ya mungu iwapo una chakula mezani pako nguo kwenye mgongo wako na paa kichwani pako na mahali pa kulala leo wewe ni tajiri zaidi kuliko asilimia sabini na tano ya watu wengine duniani iwapo unapesa kwenye benki na kwenye kibeti au pochi yako wewe ni miongoni mwa asilimia nane ya watu wenye uwezo ulimwenguni martin luther aliandika kuna mageuzi matatu yanayohitajika mageuzi moyo akili na puchi wakati lutha hakua adui wa matajiri alikuwa na maneno machungu kwa wapumbavu wanaodhani kuwa utajiri ni ishara ya hakikisho la baraka kutoka kwa mungu paulo aliwapongeza wakorintho ambao walitoa kadri ya uwezo wao na zaidi ya uwezo wao akisema kwanza walijitoa kwa bwana wa wa wa pili mlango hadi hicho ndicho kini cha kugeuza kibeti au pochi ako moyo wako unakuja kwanza na wakati unapompa mungu moyo wako kile ulicho nacho kwa urahisi kwenye madhabahu kina cha hili ni kuwa pesa ni maadili yasiyo mazuri wala mabaya ni chombo chenye uwezo mkubwa zaidi kwa kuleta utofauti katika mateso ya binaadamu au ijikusanya mahali pasiri kwenye koba ya benki ambayo hatimaye inaanguka mikononi mwa jamaa wa karibu jhn wesly alinena kweli aliposema dosari haidanganyi kwa pesa ila kwa wale wanaoitumia inaweza tumika vibaya na nini kisichoweza ila inaweza pia tumika vyema kuwa na ufahamu kuwa kile ulichonacho ni cha mungu kuna kuweka huru kutokana na masharti na kukuwezesha kuwa chombo mikononi mwa mungu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today ay hop hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr haroldsanle international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 07-22-3-3-1-2. kumbuka na 7272