chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tkweuuka tuangazie kujifunza kwa mtumaini mungu mwaminifu tukitazama kitabu cha midali mlango wa wata mstari wa5 mtumaini bwana kwa moyo wako wote wala usizitegemee akili zako mwenyewe iwapo huja mji mungu hutauelewa vyema upendo wake na kusudi lake kwa maisha yako unaishi na picha isiyo halisi ya mungu ile ambayo inatumiwa na ulimwengu ambao umesahau mungu ni nani bibliya inatuambia kuwa yeye ni mungu wa upendo na musa anarejelea kile anachoahidi kufanya kuwa agano la upendo ni kitu sawa na kile paulo aliyeandika kwa kanisa kule rumi takribani miaka 14 baadaye kumbuka nukuu ambayo hunukuliwa zaidi katika kitabu cha warumi 82 inayosema nasi twa jua ya kuwa katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yani wale walioitwa kwa kusudi lake warumi 828. kinyume jinsi gani ya uhusiano tulionao na watu wakati mwingine na watu unaofanya nao biashara wakati mwingine rafiki zako wakati mwingine hata na wale waliosimama nawe katika mimbara ya harusi yako na kuahidi kuwa nawe hadi kifo kiwatenganishe thomas cho alitambua shuhuda za vizazi vya wanaume na wanawake waliokumbatia mungu huyu ambaye anatimiza maagano akiandika uaminifu wako ni mkuu mungu baba yangu hamna kivuli cha kugeuka nawe hubadiliki huruma zako hazikosi jinsi ambavyo umekuwa hivyi ndivyo utakavyokuwa milele mishonari aliyefanya kazi new Hybrides. alionda kiti ambacho wenyeji hawakuwahi kiona katika tamaduni yao alipomwona mishonari huyo akiketi kwenye kiti hicho mkazi wa eneo hilo akaketi chini kwa uangalifu akiruka kwa miguu yake alitoa kauli hiki kitu kitanistahimili oh, onje ni mwone kuwa bwana ni mwema mtunzi wa alisema mwamini na wewe pia utasema na paulo yeye ni mwaminifu ambaye awaita naye atafanya wakwanza, watano, mustari, wa wa wa kwanza mlango mstari atafanyat ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brethop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi newapoujumbe ohu umekuwa baraka kwako tofadhali to joliche kopitiyo nambari s bb tat tmo mojmbli