zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mchepuo ndiyo njia sehemu ya pili kitabu cha isaya mlango wa 55 mstari wa8 kinatuarifu kwamba maana mawazo yangu si mawazo yenu wala njia zenu si zangu asema bwana kuwa mtu wa aina ya a kukasirishwa unapochukua mchepuo mchepuo huharibu mipango yako hubadili ratiba yako husababisha kuchelewa kusikotarajiwa hukupeleka mahali ambapo hukutaka kwenda ila kweli ni kuwa maisha yamejaa mchepuo wakati si rahisi unaweza jifunza kuwa mchepuo ni njia na unapotambua hivyo inashangaza jinsi mtazamo wako unavyobadilika hivi ndivyo unavyoweza kushangaa unapopitia mchepuo kwanza tambua kuwa hamna mchepuo kutokana na mtazamo wa mungu mungu anajua kila mchepuo utaafikia katika maisha yako ambayo haitafanyika kwa njia nyingine yoyote mungu anasema niaminini mimi najua inapotokea na hapo ndipo ninapotaka uende pili tambua kuwa hamna kinachofanyika kwa bahati yusufu alikuwa na mchepuo uliodumu kwa kipindi kirefu katika maisha yake alipotekwa nyara na ndugu zake na kuuzwa utumwani alijipata akiwa mtumwa misri mchepuo ulikuwa njia ambayo mwishowe ilimpelekea kuwa waziri mkuu alipokabiliana na nduguze akiwa na nafasi ya kulipiza kisasi alisema nanyi kweli mlinikusudia mabaya bali mungu aliyakusudia kuwa mema elewa kuwa anatembea nawe kwenye mchepuo moja ya ahadi za kushangaza ambazo yesu alitoa kwa wafuasi wake ni ile ya uwepo wake wa kiroho wala sitakuacha kabisa aliahidi tazama kisha ene, jikumbushe kuwa mungu anaijua njia wakati nikiwa kwenye mchepuo na kuwa na woga ila nafaa kukumbuka kuwa mungu aliifanya mandhari hajawahi potea aliahidi mtumaini bwana kwa moyo wako wote wala usizitegemee akili zako mwenyewe katika njia zako zote mkiri naye atayanyosha mapito yako kitabu cha mithali mlango wa watatu mstari wa tano hadi sita ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for for today and Hope for tomorrow kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kulwetwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 722331412