daka wa tkawezkuungkziametenda ametenda alivyoweza mara nyingi anita septimus amenukuliwa akisema huchagui siku ya kuja ulimwenguni na huchagui siku ya kuondoka pia ni kile ufanyacho katika kipindi hicho ndicho kinacholeta utofauti nilisikia mara ya kwanza kazi ya mwanamke huyu kule minanao uhilipi zaidi ya maili 9 kutoka bro alikohudumu na albert einstein kituo cha matibabu cha montefore katika chuo kikuu cha yeshiva mwanamke huyu aliyejitolea alihudumia watoto walioathirika na virusi vya hiv pamoja na familia zao kwa miongo mingi katika miaka yake ya mwanzo ya kazi yake watoto wadogo sana watatu aliokuwa akihudumia walikufa alikata tamaa na wazo la kutaka kujiuzulu likaanza kumjia lakini la aliwaza sio ndoki alijiwekea ahadi ya kusalia kwenye kazi hiyo kwa miezi mitatu wakati wa siku hizo ngumu maneno ya mwalimu wake wa somo la kazi za jamii yaliendelea kumjia hujachagua kazi nzuri kilicholeta mwanga kwenye mandhari ulikuwa ushindi mwanusura ambao waliikabili hali na kufurahia maisha wateja hawa kipindi kirefu wanamrejeshea anita kile anachokitaja kuwa tumaini lisilohitirafiwa zawadi yenye thamani hebu na tuikabili maoni hujachagua kazi nzuri Janaweza semwa kwa takribani kila mtu ambaye anajihusisha na huduma moja au nyingine ikiwemo wanaohusika na usafi wa afya wanaowahudumia wagonjwa na wataratibu ambao kwa furaha habadili vitanda vya hospitali vipi kuhusu wale wanaokagua miundo mbinu ya miji au wanaostahimili baridi na joto kuhakikisha stesheni ya redio inasalia hewani lazima kuwe na dhawabu spesheli mbinguni kwa jeshi kubwa la watu mashujaa ambao hawajaimbwa watu wasiojulikana ambao wanajinyima starehe na manufaa ya kifedha kuguza wale ambao wanatazamwa kuwa wasioguzika mashujaa halisi katika ulimwengu wetu ni wale ambao hawakati tamaa kuleta utofauti ndilo jambo la kujalisha ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today And hope for kilichoandikwa ptmorokilichoandikwa nayedr harold sala wa guidie international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuawa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722332 ni 722342