zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tunazungumza kuhusu kama sasa hivyo tena ila zaidi katika kitabu cha waefeso mlango wa 5:31 kitabu kinasema kwa sababu hiyo mtu atamwacha baba yake na mama yake ataambatana na mkewe na hao wawili watakuwa mwili mmoja kapira mmoja alikwenda kwa kikundi kisicho kwenye ndoa akitafuta bibi harusi alipompata mwanamke mrembo zaidi na ambaye hajaulewa akasema tazama mimi ni kijana mzuri wa kawaida na sina pesa za kutosha kwa sasa ila babangu ambaye yupo karibu kufa ana mali nyingi na kwa kuwa hana mke naenda kumiliki mali yake na namtafuta mtu wa kushiriki naye mali hiyo nipo radhi mwanamke huyo akasema akiongeza kuwa ila kabla ya kutilia maanani ndoa kati yangu nawe natumai itakuwa vyema kwangu kwenda hospitalini kudhihirisha heshima zangu kwa babako anayekaribia kufa alikwenda na kisha kuolewa na baba huyo anayekaribia kufa iwapo una pesa gari zuri sura nzuri au hata kuvutia watu kumpata mchumba si kazi ngumu kudumu kwa ndoa hata hivyo ni suala lingine na kudumu katika ndoa yenye furaha ni kitengo cha kipekee hakimu wa mahakama ya juu zaidi nchini marekani hayati harry blcm kwa wakati mmoja aliwaonya maharusi akisema harusi ni hafula ndoa ni kuafikia jambo alisema kweli ndoa yenye ufanisi ni taji ya maafikio ya watu wawili ambao wamejitolea kwa ukamilifu mmoja kwa mwingine ni maswala yepi yanayoambatana na aina hii ya ainahia, ndoa jaribu haya kwa wanaoanza kusudi la kiroho la maisha yao ambalo linahusu uhusiano na mungu pili kujitolea bila kutikisika kwa ajili ya mwenzio tatu kujiamini kuishi kwa ajili ya mwenzio ukiweka maslahi ya mwenzio mbele mawasiliano yaliyo huru na ya haki kushiriki mioyo na chumba cha kulala na5 kisha tano, kuwa na tabia ya kusamehe haraka na kusahau maswala madogo madogo ukitambua kuwa huwezi shinda ukipigana na kila jambo na mwisho kabisa kutokuwa na kumbukumbu ya makosa na udhaifu wa mwenzio ujapokuwa katika hali duni au uwe katika hali nzuri na ya furaha kabla ya kuingia kwenye ndoa kutembea kati ya viti mkiwekeana nadhiri kutapelekea tu kuwa na hisia kuu baina yenu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength stength o oday bright 4 for tomorrow kilichoandikwa na dr harold sala wagidlad international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412