zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha huwezi kuchukua jitu unalopasa kupigana nalo kitabu cha hesabu mlango wa wa mstari lakini msimwasi bwana wala msiwaogope wale wenyeji wa nchi maana wao ni chakula kwetu uvuli uliokuwa juu yao umeondolewa bwana yu pamoja nasi msiwaogope kando na kukabiliana majitu katika maisha yako hutawahi tambua kuwa mungu ni mkuu kuliko tatizo ambalo utawahi kukabiliana nalo majitu yanakuonyesha vizuizi vinavyokuzingira ili ujue kuwa mungu si werevu wako aliliangusha jitu kipimo cha hofu yako pia kinaashiria nguvu na udhaifu wa imani yako mara nyingi hatuinui macho yetu juu ya majitu ya maisha kwa nguvu za mungu tukisahau kuwa anayegheuza majitu kuwa mbilikimo wao ni chakula kwetualisemayeshua mwandishi asiyetambulika aliandika kila wakati unapokutana na ugumu kila wakati unapojikuta katika hali isiyowezekana jiulize swali hili je nitashinda hapa kwa njia au nitakula iwapo unamtegemea mungu kwa ushindi na uruhusu maisha yako ya ushindi kudhihirishwa ndani mwako utapata chakula kipya na kuongezwa nguvu na utalishwa tena tia akilini mwako kuwa watu wasiokula vizuri hawakomai mkate wetu si neno la mungu pekee nyama yetu sio tu kufanya mapenzi yake mkate wetu pia ni uwanaki au majitu ugumu katika njia zetu unapoliona jitu likifurukuta katika njia yako tabasamu na useme huu hapa mkata wangu na umshukuru mungu kuwa jitu litashindwa tafsiri zingine za karibuni huacha nje maneno yanayoeleza jitu kuwa chakula ila hilo ndilo kamili alilosema yeshua na kujua kuwa mungu aliweka jitu katika njia yako ili ukaweze kulishinda na hivyo uwe na ujuzi zaidi kunafanya tatizo lote kuwa lisilo na kitisho usiogope jitu lako ila kama daudi mkabili kwa jina la bwana na jitu lako litakuwa chakula cha nafsi yako ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today prtmorro kilichoandikwa naedr harold e sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa w baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722 331412