chukua daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha cha mavuno msimo huo kitabu mlango wa galatia, wa mstari msidanganyike mungu hadhihakiwi kuwa chochote apanda cho mtu ndicho atakachovuna katika kitabu chake kuhusu amri rml anaweka bayana kitu cha kawaida sana kuwa mtoto wa shule anaofahamu ukweli huu ila alichosema ni chenye maarifa sana hata wachache sana ndio wanaopata kufahamu maana yake aliandika hivi huwezi ukavuna katika msimu uo huo uliopanda nam bila shaka unasema mtu yeyote anafahamu kuwa unapanda mbegu majira ya machepuko na kuvuna majira ya kupukuta huendi kupanda wiki moja kisha baada ya siku chache unarojia shambani ukitarajia kuvuna mazao ya mimea ulioweka shambani siku chache zilizopita iwapo mtu amewahi kukabiliana na ukweli huu wa kusikitisha alikuwa mtu aliyekuwa navyo vingi alikuwa na kila kitu ambacho mtu angehitaji hadhi pesa mamlaka ushawishi na hata muhimu zaidi baraka za mungu ila alipoona mwanamke mzuri sana akioga kutoka kilele cha nyumba badala ya kusema tayari niko na vya kunitosheleza daudi mtu anayeelezwa kwenye maandiko kuwa mtu anayependeza moyo wa mungu kwa umakinifu anaulizia kumhosu unafahamu hadithi hiyo ilivyoelekea daudi alikuwa akiwaka kwa hasira na nathani alimkabili mfalme Wow. kwa gafura sala la kisiri la mfalme linawekwa wazi kwenye ufalme kisha maadili ya mfalme yanavunjika gafura mbele ya ulimwengu mzima huwezi vuna mavuno msimu uo huo uliopanda mbegu ni kweli kuwa kuna msamaha kwa mungu soma zabuli, moja, na utaona daudi akimwaga moyo wake kwa kutobo ila kanuni ya kudumu inasalia kama utapanda haki au nafaka mwitu huvuni mavuno msimu huo huo uliopanda mbegu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and stngt for omoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidlines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 72233 nne moja mbili ni sufuri saba mbilimbili tatu tatu moja nne moja mbili