adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hata hivyo ya imani sehemu ya pili onjeni mwone yakuwa bwana yumwema harry mtu yule anayemtumaini zaburi mstari wa mutu anapopagawa na shaka akaandika martin luther kutokana ujuzi wake binafsi kuwa japo akimwita bwana hatasikika na kuwa mungu ameondoa moyo wake kwake na ana hasira anafaa kujihami kwa neno la mungu akiahidi kumsikia katika kitabu chake luther cha ablonian captivity of the church aliandika mungu hakabiliani wala hajawahi kabiliana na mwanadamu kwa njia nyingine ila kupitia neno la ahadi ni sharti ahadi na imani vikwende pamoja kwa kuwa bila ahadi hamna cha kuaminiwa aidha bila imani ahadi haina manufaa kwa kuwa inaanzishwa na kutimilika katika imani kina cha hili ni kuwa hutawahi kupita katika ukuta huo wa kiza bila imani timilifu kuwa mungu ameweka ahadi ambazo atatimiza si kwa sababu ya wema wako si kwa sababu unafahamu istilahi nzuri ambazo zitamfanya achukue hatua kwa niaba yako ila ni kwa sababu ya tabia yake amejifunga mwenyewe kutimiza ahadi zake waaminia wengi baadhi waliosifika sana kama vile charles spegan oswald chambers william williamoer na nam martin luther wamekabiliana na yale unayopitia sasa neno hata hivyo inamaanisha nam natambua hizi changamoto za kutisha jambo la kuchekesha la kumwamini mtu nisiyemwona wakati hisia zangu zinaniambia kuwa mimi ni mpumbavu ila nitamwamini mungu hii si imani ya upofu ni hatua rahisi ya imani ile ambayo mungu ataheshimu mwandishi wa kitabu cha waibrania aliliweka vyema alipoandika lakini pasipo imani haiwezekani kumpendeza kwa kuwa mtu amwendeaye mungu lazima aamini kuwa mungu yuko na kwamba huwapa thawabu wale wa wa mlango mstari wamutafutao hiyo ni hata hivyo ya imani ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength 4or today nd brighthop 4or tomorro kilichoandikwa na yedr harold sala wa gidelands international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekua w baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233112 ni 722331412