kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongoza nam hii leo tukawezi kuangazia utovu wa tumaini katika kijiji kimoja nchini kenya kitabu cha luka mlango wa 4 mstari wa 18 kinasema kuwa roho wa bwana uyo juu yangu kwa maana amenitia mafuta kuwahubiri maskini habari njema amenituma kuwatangazia wafungwa kufunguliwa kwao na vipofu kupata kuona tena kuwaacha huru waliosetwa hali ya kukosa tumaini kwa mzee mmoja imeshikilia kwenye kumbukumbu yangu tulikuwa nchini kenya ili kuwasaidia watu wengi mmoja wa kundi letu dr rob henslick mtaalamu wa matatizo ya macho alikuwa akifanya kazi na mzee mmoja akimtaka kutambua rangi kwenye kamba iliyokuwa imefungwa mkononi miwani ya kwanza ilipoferi kufanya kazi alipewa nyingine iliyokuwa na maelezo yenye nguvu zaidi kisha wakakusanyika pamoja kujadiliana mmoja akanong'oneza ana angali hawezi kuona hatimaye kwa huruma kadri ilivyowezekana mzee huyo aliambiwa kuwa walisikitika kuwa hawangeweza kumsaidia mzee huyo alikuwa na kofia kwenye magoti yake kofia iliyochanika chanika hata kilichokuwa chini yake kilionekana kupitia tundu ilizokuwa nazo ila kilichonigusa sana kilikuwa kimya kilichoonyesha kupoteza tumaini mabadiliko ambaye yalionekana usoni mwake akichukua kofia yake akainuka kitini na kuvuta miguu yake kwenye umati wa watu hali ya kupoteza matumaini inatuzunguka sote leo na huenda ukungu wa maradhi haya umeguza maisha yako kwa njia moja au nyingine hivyo tunapasa kukata tamaa wazie kuhusu kuyamaliza yote au je kuna tumaini linalokwenda zaidi ya ishirini juu ya ishirini ya uwezo wa kuona hali nzuri ya maisha ilikuwa katika ulimwengu usiokuwa na matumaini ambako mwana wa mungu alizaliwa na aliondoa giza la magonjwa hali ya kutokuwa na uhakika na huzuni habari njema ni kuwa mzee aliyejivuta na kuondoka baada ya kushushwa moyo kwa ugonjwa wa njereri hatimaye alifanywa upasuaji na kuona tena pia habari njema ni kuwa tabibu mkuu yesu kristo bado ana hudumu na ni mtaalamu wa kuleta tumaini mahali ambapo hapana tumaini habari njema ambayo kristo alileta ni kuwa kuna tumaini kwa hali yako ya kukata tamaa msaada wa mahitaji yako na njema zaidi msamaha wa dhambi zako ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for for today and jinasntoodyotmoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331 12 kumbuka ni 722 331 412