adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo shetani anapozuia wathesalonike wamlana mstari wa 18 kwa hiyo tulitaka kuja kwenu nam mimi paulo mara ya kwanza na mara ya pili na shetani akatuzuia e umewahi kabiliana na hali ambapo ulitaka kufanya kitu na ulipoomba kuhusu ulichokuwa nacho akilini akili zako ziliimarika nam uliwaza hiki ndicho atakacho mwingu nifanye hivyo ukajiingiza mzima katika kukifanya ulikipangia na kufanya juhudi sana ila ikaonekana kuwa unakabiliana na ukuta mkubwa wa mawe hamna kilichounganika ilikuwa ajabu jinsi vitu vizuri vilivyoonekana na jinsi vibaya kisha ukaanza kujiuliza ni jinsi gani nimekuwa na matumaini makubwa kuhusu hali hii ili hali mambo hayakwendi ninavyotarajia kisha unaanza kuona maswali iwapo mungu alisababisha ukweli ni kuwa ulikuwa umechanganyikiwa paulo alikabiliwa na hali ambapo alizuiwa na shetani ilifanyika wakati wa ziara yake kuelekea thesalonike mji mkuu wa masedonia tunayoifahamu leo kuwa ugiriki baada ya kwenda huko na kujenga kanisa paulo alitaka tena kuaziri wapenzi katika ushirika mpya ila shetani akamzuia haya ndiyo aliyoyaandika paulo kwa hiyo tulitaka kuja kwenu nam mimi paulo mara ya kwanza na mara ya pili na shetani akatuzuia mlango wa wa pili mstari labda shetani amekuzuia pia katika kufanya kile uliona kitamfurahisha baba wako wa mbinguni kwa kiasi fulani wazo hilo ni la kutisha iwapo ndoto yako imelemazwa kwa kuwa mungu anakuokoa kutokana na kitu ambacho hukupasa kufanya achakujisukuma ila unapohisi kuwa ndoto yako imelemazwa na shetani ambaye ni adui wa watu wa mungu unapasa kupigana vita vya kiroho unapasa kumjua adui wako jinsi anavyofanya shughuli zake na jinsi anavyopigana vita vya gorila ana ujuzi mwingi ila hana nguvu paulo alipigana vita na shetani na wakati mwingine sisi pia tunapasa kufanya hivyo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today sength or for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa Guidelines international na kuletwa kwako nami emanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 722331 412