ujambo mimi naitwa simon samuel mesereki pamoja na evanglismexpsn na unasikiliza Share life africa je unahisi kukwama kwa sababu ya kuwa katika mifumo ile ile yaani dhambi na ubinafsi erika anasema aliokoka akiwa kijana lakini baada ya muda alimwacha bwana baada ya kumkimbia bwana alipaza sauti kwa mara nyingine tena na kumrudia bwana na alisema kwamba mungu alikuwa akimponya maumivu yake ya zamani na kumwachilia kutoka katika vifungo vilivyomfanya afungwe unaona jinsi ambavyo yesu alikuja ili tuwe na uzima tena tuwe na uzima tele ikiwa unajisikia kukwama katika mtego ambao huwezi kutoka mlilie bwana ikiwa tayari umeshampokea yesu kwa bwana na mwokozi wako binafsi tayari amesha kutoka kwenye shimo la dhambi umefanywa huru huko huru kutokana na makosa na mifumo ya zamani kwa sababu yesu ni ye mshindi juu ya dhambi na mauti shirikisha mtu juma hili mmojawapo ya njia ambazo mungu amekuweka huru kwa neema yake komaelezo zaidi tembelei asia life africa org