ujambo mimi naitwa simel samuel, samuel mesareki pamoja na evanglismexpsn na unasikiliza Shea life africa je una sitasita kuwashirikisha injili majirani zako siku moja mimi na mke wangu tulipokuwa tukitembea matembezini mvulana mmoja aliyeishi jirani alijiunga nasi na kutuambia mama yake alikuwa na hama mapema siku hiyo nilivunjika moyo nilipomwona baba yake kwenye kibaraza chao nilipata ujasiri wa kutembea na kuomgeleza il jinsi nilivyosikitika kusikia hivyo kisha nikamweleza jinsi yesu alivyobadilisha maisha yangu na kunipa amani na faraja katika nyakati ngumu bila aliniambia wewe ni mwongo ulisema wewe ni rafiki yangu na bado umeishi karibu nami kwa miaka mitano na ukuwahi kabisa kuniambia kuhusu yesu vema unajua ilibidi ni mwombe bil msamaha kwa kile nilichofanya niliwashirikisha habari njema na baadaye bila limjua yesu na mkewe pia na sasa wamefunga ndoa yenye furaha sana tunaweza kuleta mabadiliko kwa kuwaambia jamii zetu kuhusu habari njema ya injili kwa maelezo zaidi tembeleaya sharlife africa org