chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo kuangazia mifuko ya mungu kitabu cha luka mlango wa mstari u1113 kinasema kwamba basi ikiwa ninyi mliowaovu mnajua kuwapa watoto wenu vipawa vyema je baba aliye mbinguni hatazidi sana kuwapa roho mtakatifu hao wa mwambao familia ya mchungaji jack low ilipohamia marekani mama yake alitangaza kuwa hawatazungumza tena lugha ya zech nyumbani kwao bali kiingereza babu na nyanyawake jack walioambatana nao hata hivyo hawakusumbuka kujifunza kiingereza jack alipozidi kuwa mtu mzima yeye na babu yake hawakuweza kuasiliana hata hivyo babu yake karibu kila wakati alivaa sweta iliyokuwa na mifuko mikubwa ambayo kila wakati ilijazwa peremende hivyo jaka kila wakati alifungua kuona kilichokuwa ndani ya mifuko hiyo aw toza alisema kuwa watu wanapodai ahadi za mungu katika maombi wanapouliza kitu wanafanya hivyo kwa njia isiyo njema si ahadi za mungu zilizo na umuhimu ni tabia ambayo ahadi hizo zinatulia mungu anapotoa ahadi anasimama nyuma ya ahadi hiyo jinsi alivyoandika paulo maana ahadi zote za mungu zilizo katika yeye ni ndiyo tena kwa hiyo katika yeye ni amin mungu apate kutukuzwa kwa sisi kwa korintho wa pili, wa pili kwanza wa kwa maneno mengine unaweza tegemea kuwa yale mungu amesema atafanya kupata kumjua mungu ni funguo za kuuelewa moyo wa mungu ambao ni chemichemi ya baraka nyingi anazotumwagia katika maisha yetu kwumujua yeye ni funguo za kuelewa asili ya maombi na jinsi anavyotuleta katika mshikamano na mapenzi ya baba mwenyewe mungu hujibu maombi ya watoto wake kwa sababu amewaridhisha kwa familia yake na anawapa na kuwatunza na kusikia vilivyo vyao kwa ajili ya faraji na nguvu mjue baba na unapofanya hivyo utashangazwa jinsi anavyowapa walio wake mungu anajua mioyo yetu na huchuja shawiku zetu na kutupa kile tunachohitaji zaidi zaidi kizuri zaidi kuliko kile kinachoonekana kuwa kizuri ila huondoka kwa haraka ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and sntd brp 4morro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72203 tatu moja nne moja mbili