u jambo mimi naitwa simon samueli mesareki pamoja na evangelism explosion na unasikiliza shalife africa je unaendelea kumpenda jirani yako kama nafsi yako leo kama kawaida tunapaswa kuwapenda wengine kama yesu alivyotuamuru sio tu kuwapenda jirani zetu kwa maneno na matendo bali pia kwa mawazo yetu sasa ninajua kwamba hakuna mtu anayeweza kusoma mawazo ya mtu mwingine kwa hiyo huenda ukawa unafikiria kwa nini ni muhimu kufikiria kinachofikiriwa Usu mtu fulani mimi ni mtu mzuri Naamu, ni muhimu sana yesu alituambia tumpende kwanza bwana kwa mioyo yetu yote na kisha tuwapende jirani zetu kama nafsi zetu je unaendeleaje katika eneo hilo katika mawazo yako maneno yako au katika matendo yako pia ikiwa tutawaona wengine kuwa bora kuliko sisi wenyewe kama tulivyoambiwa tufanye katika wafilipi sura ya pili basi tutakuwa katika njia nzuri ya kuwapenda watu jinsi yesu alivyotuamuru muonyeshe jirani yako leo kwamba una mjali sherlife africa itakusaidia ikiwa kujui namna ya kushirikisha injili ya yesu kristo kwa majirani zako kwa maelezo zaidi tembelea srlife africa org